ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2019, 08:50:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

อ่าว... ตอนแรกเป็นน้องสาวคนเกมไหนตอนนี้กลายเป็นพี่ชายบ้าระห่ำแล้วนี่

เหมือนตอนต่อไปน้องสาวจังก่อนนะเนี่ยที่พี่ไม่ยอมทำกับน้องเลย

Nuii Yessir

หน้ามืดเเล้วพระเอกเรา ถ้าขนาดนี้น้องสาวคงเอาไม่อยู่ให้แม่เลี้ยงช่วยเถอะ

TaK Sanaha

านนี้มีลุ้นว่า ระหว่างแม่กับลูก ใครจะหลุดก่อนกัน
แต่ตัวลูกท่าทางจะมาแรง  ขนาดน้องสาวยังต้องหนี
เลยต้องใช้รุ่นใหญ่มาสู้

ดูเหมือนแม่เลี้ยงน่าจะชอบแบบนี้ เลยเปิดทางให้คู่แม่ลูกเข้าร่วมด้วย
3ต่อ1 ท่าทางจะเหนื่อยเอาการอยู่นะ ::Fighto::

progess

เคียวโกะ สวยซะขนาดนั้น ถ้าชุนจิมันไม่คิดเยก็แปลกแล้ว ยิ่งมาเจอเพื่อนพูดถึงแม่แบบนั้น มันยิ่งกระตุ้นให้อยากจะเยเข้าไปใหญ่ เสร็จแน่ไม่รอดหรอก

เอาแล้วคุณแม่ตัวจริงจะรุกเข้าหาลูกชายแล้ว มันต้องแบบนี้ตอนหน้าได้แน่ๆ

wardfury97

น้องสาวคนนี้มันร้ายกาจจริงๆ ทำพี่ชายกลายเป็นไอหื่นไปซะละ

ไอพระเอกนี่มันไปเอานํ้ามาจากไหนเยอะแยะฟะ แตกได้แตกดีเห็นละเหนื่อยแทน

facebookwat

จัดให้สมใจอยากแล้วนิ -.-

edit sex ทั้งครอบครัว  ไม่มีใครยอมใครแล้ว

Gunitle

เห็นตัวอย่างตอนที่แล้วแล้ว แม่พระเอกร่วมแจมด้วยแน่นอน ยังไงก็ไม่พลาด
ขอโทษนะครับที่มาช้าท่านคาร์เทอร์ ขออ่านยาวๆเลยละกันนะครับผม เดี๋ยวมาตอบครับ

อ๋าาา มีเด็กน้อยใจ555555 กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มเลย สงสัยต้องไปค้นตอน5มาอ่านก่อนแล้วกันนะครับท่านคาร์เทอร์
ขอบคุณมากนะครับผมมม

riddled

ตอบคำถามก่อน อยู่ทีมน้องสาวครับ ดูเป็นคนน่าค้นหาดี 555

gurockza

Judnukgut

หายากมากๆ ในที่สุดผมก็เจอ เนื้อเรื่องชงน่าจะได้สามคนหมดนะครับ
แต่คงได้แม่ตัวเองตอนหน้าๆ

ว่าแล้วครับ 555ตอนหน้าได้หมดแน่ๆ เดือดเลย

Kingkong Keang

ความเงี่ยนไม่ปราณีใครจุนจิ ได้ปี้แม่แน่นอน
จุดเริ่มความมันส์คู่แม่ลูกมาละ

4251522

แตกได้หลายน้ำจน น้องสาวรับไม่ไหวเรย ซ่าดีนักคนน้อง

Edit ตัวจริงมาแล้ว แค่อมยังเสียวขนาดนี้ ถ้าเย็ดจะเสียวขนาดไหน

CoolNook Thangsakul

555 น้องสาวสุดร่าน ยังอ่อนระทวย เจอแตกเปน10 ก้อไม่ไหวซิหนะ

ddcc

ถึงผมจะเสพงานภาพจากraw/engไปแล้วแต่มาอ่านงานแปลkater ผมก็ค่อยๆอ่านเหมือนกัน อิอิๆ ปมทีมฮาเร็มฮะ ว่าแต่น้องสาวนี่พูดมากจริง
ปวด มันปวดเหลือเกิน  ::Orz::