ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2019, 08:50:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toyotahonda

เนื้อเรื่องน่าติดตามจริงๆ ยิ่งอ่านยิ่งเสียว

(จิ๋ว)

...วิญญาพ่อเข้าสิงหรือไงเนี่ย  เริ่มมีกลิ่นตุ ๆ ละ จะหนักกว่านี้ไหม
ลุยต่อโลด.... กลัวที่หนายอ่า
::Reader::

ทีมคุณแม่เคียวโก๊ะ ค่าาา  อย่ายอมแพ้  แม่สองสาวนั่นเด็ดขาด
go go go  ::KO::

กับคนที่รักที่สุด ยังไงก็ดีที่สุด

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

tjnz2530

คุณแม่ แสดงหนังแนวครอบครัวด้วย หลังจากทำงานมาเมามาด้วย งานนี้ัจะเสร็จลูกแท้ไหมน่ะ น่าติดตาม

ขอบคุณที่แปลให้ชมน่ะ

วรพจน์ กล

arhaha

แผนสูงจริงๆ เอาแม่แท้มาให้อยู่ในบ้านเพื่อยั่ว แต่ทำไรลูกตัวเองไม่ได้

kitmer01

5555++ ตอนแรกบอกไม่อยาก พอหลังๆน้องถึงกับเอาไม่ไหว สุดๆเลยพระเอก

wice111

dan49

ท่าทางคงจะเก็บกดมากจริงจริง แบบนี้น้องสาวเอาไม่อยู่แน่ คุณแม่คนใหม่ต้องมาช่วยระบายให้เสียแล้ว ว่าแต่หลังจากคุณแม่คนใหม่ช่วยแล้ว ยังจะเก็บกดไว้อีกหรือเปล่า คราวนี้คงต้องหาคนอื่นช่วยอีก

vigo

ดูๆแล้วเจ้าชุนจิอยากจะซั่มแม่ตัวเองแล้วแต่ยังไม่กล้าพอจึงมาระบายกับน้องสาว

แม่แท้ๆเริ่มมีบทบาทเข้ามาร่วมแล้วกำลังสนุกเชียวดูเหมือนน้องสาวจะหึงหวงขึ้นมา

kyle

::Horror:: อารมย์มันได้อะฟันน้องตามด้วยแม่เลี่ยง  ::Shy:: ต่อด้วยแม่แท้ๆหน้าตัวเอกจิตได้อีก 

น้องไม่ต้องกลัวพี่เหมาสาม อะไรจะฟินขนาดนั้น ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

carman

เก็บกดเลยมาลงกับน้องเหรอเนี้ย
แบบนี้ เดี่ยวมี 3 คนแน่นอน

ประสงค์ อ1

SikerWoo

น้องสาวปากเก่งหายไปไหนแล้ว ฮ่าๆ

ลูกฉันใครอย่าแตะ ฮ่าๆ ไม่ยอมจริงๆ คุณแม่คนนี้ ::DookDig::
TTT

xonly-1221