ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2019, 08:50:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gondar

แม่มม ชินจังเข้าโหมดคลั่งแล้ว 5555555555
คนละเรื่อง แต่ไปกันได้

ผมว่าชินจังเก็บหมดแน่ๆ  ::Sweat::

Jame SSS

ขอบคุณมากครับ #ทีมคุณแม่ 555555

baragoo

ท่าทางตอนจบน่าจะเสร็จชุนจิหมดบ้านเลยนะเนี้ย. กลัวจะปวดตับจริงๆ

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit ผมขออยู่ทีมน้องสาวครับ ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน อาจจะเป็นเพราะดูแล้วเหมือนแฟนกันมั้ง ดูตัวอย่างแล้วเหมือนจะมีหึงด้วย
และในที่สุดแม่แท้ๆก็มาแจมด้วยจนได้

gtonizuka

น้องร้องขอชีวิตเลย แม่เลี้ยงเปลี่ยนไม้ต่อ เอาแล้วจะเป็นไงต่อนี้ 2-1 หรือ 3-1

wunman

เอาแล้วสิพระเอกเอาไม่ลืมหูลืมตาเลย จนถึงต้องร้องขอชีวิต เดินไม่ไหวกันเลยทีเดียว ส่วนแม่ที่ครมต่อจะรับแรงกระแทกไหวไหมเนี่ย แต่ท่าทางแม่จะชอบลูกชายตัวเองแล้วหละสิ

edit: ในที่สุดแม่ก็โม๊คให้ลูกจนได้กำแพงความสัมพันธ์พังทลายละ แต่ดูท่าทางจะ sex หมู่ระหว่างแม่แท้ๆกับแม่เลี้ยงแน่นวล เผลอๆตอนจบ รุม3 ไปเลย อิจฉาพระเอก

artist2you

ขอบคุณมากครับ
ปล.จะปวดตับไหมเนี่ยเรื่องนี้

ธนธรณ์ จา

แม่แท้หุ่นโครตดีพระเอดจะทนไหวมั้ยเนี้ย

stituetion

Com_D123456

อูย่ทีมคุณแม่ แท้ๆ ครับ เชียร์สุดใจ

เหมือนน้องสาสน้อยใจ

[S]ha[D]ow◕‿◕

อ่อยให้ลูกซะลูกแข็ง เลยต้องไประบายกับน้องสาวแทนสินะ หน้าบิดหน้าเบี้ยวเชียว

ยังไงก็ขออยู่ทีมแม่แท้ๆครับ เด็ดดวงขนาดนี้

สมบูรณ์ บ

พระเอกคงโดนแม่ใหม่กับน้องสาว รุมข่มขืน