ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2019, 08:50:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xxxzaaaa

โอ้โห วัยกำลังกลัดมัน มายุถึงกับรับไม่ไหวเลย ต้องให้สาวใหญ่ออกโรง
ปัญหาคือคุณแม่ท่าทางจะถลำเข้าสู่ด้านมืดเร็วกว่าที่คิด

ลุยยยยยย น่าสนุกมากครับ

xsorie

ชุนจิเราเวลอัพแล้วมายุถึงกับไม่ไหวเลย

คุณแม่ทนไม่ไหวถึงกับเป็นฝ่ายเปิดก่อนเลย เห็นตัวอย่างตอนต่อไปนี้ แอบสงสัยละตกลงมายุคิดยังไงกับชุนจิกันแน่

taton

หลังๆนี่ แนวฮาเร็มชัดๆ ส่วนจะให้เลือกว่าอยู่ทีมไหน บอกตามตรงผมขอเข้าทั้ง 3 ทีมเลย(มาแนวโลภ) ก็แต่ละคนแจ่มๆกันทั้งน้านนิ ความหื่นของชุนจิตอนนี้ไม่รู้ว่าแม่เลี้ยงจะดับให้มอดได้รึเปล่านะ

...
เอาแล้วไง คุณแม่ทนไม่ไหว ถึงกับเป็นฝ่ายรุกเองเลย โหว คืนเดียวทำแฮคทริกไป 3 คนเลยนะชุนจิ

zilvy sovereign

lwana4

ชุนจิกินอะไรถึงได้มีพลังซะขนาดนี้ เกินหน้าเกินตาชาวบ้านหมดแล้ว

knotmild

เนื้อเรื่องสนุกมากเลยครับ พระเอกโชคดีจัง

Niti Prompunjai

ทีมแม่แท้ๆจะได้ไหม
เย้ได้ทั้งบ้านสินะทีนี้

siwapol55

ความอดทนของแม่กับลูกคู่นี้ คงใกล้หมดลงแล้ว
ขอบคุณมากครับ
สุดท้ายสายเลือดก็ไม่อาจขวางกั้นได้

pichat.kongkaew

หุ่นคุณแม่แต่ละคนนางแบบทั้งนั้นมีหรือที่ลูกชายไม่หื่นนะ

claireserah

ชอบน้องสาวสายซึน
edit เมื่อไรจะถึงแม่อีกคน

syndromz

อ่อยซะขนาดนี้ตอนหน้าแม่โดนชุนจิแน่ๆ ไหนมายุนึกว่าแน่โดนเล่นซะอ่วม ต้องเปลี่ยนมือให้แม่มารับศึกแทน

เรียบร้อยจ้าเปิดซิงปากแม่แล้ว เหมือนแม่เลี้ยงนี่ตัววางแผนเลยนะเนี่ย บันเทิงละงานนี้

thegift52

ทีมแม่เลี้ยงครับ แต่ใจจริงอยากให้กำราบน้องสาว เพราะชอบคิดว่าตัวเองได้เปรียบ แต่จริงๆคือมันเท่าเทียมต่างหาก แบบนี้ต้องให้อยู่หมัด แต่เอาจริงก็เห็นว่าทนไม่ไหว แล้วริอาจจะมาข่ม 555555
คุณพี่ร้ายไม่เบานะเนีย เชื้อพ่อแรงมาก
.
ฮั่นแน่ ตอนจบเห็นน้องสาวมายุมีงอนด้วย เป็นไง แกล้งพี่เค้าดีนัก โดนของจริงเข้าไปถึงกับไปไม่ไปเป็น แถมมีงอนอีก จะสู้พี่ไหวไหมน้องสาว อิอิอิอิอิอิอิอิ

noklek

ถึงกับขาสั่นเลย

edit ตอนหน้าเสร็จแน่