ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt8

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 06, 2019, 08:09:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านางเอกคนไหนในภาคแรก ที่สามารถเป็นเมียที่ดี ในแบบที่คุณอยากให้เป็นได้

ใบเฟิร์น เนตรชนก - เพราะเธอน่ารัก มีจริตจก้านแบบผู้หญิง ขี้อ้อนและขี้เล่น แถมลีลารักก็แจ่มเอาเรื่อง
22 (7.7%)
โดนัท ณิชา - เพราะเธอจริงจังกับความรัก ภายนอกอาจแสดงว่าเข้มแข็งและดูกระด้าง แต่ความจริงน่ะหว๊านหวานนะเออ
29 (10.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ - สาวร้อนรัก ที่มีมารยาหญิงร้อยเล่มเกวียน ลีลารักจัดจ้านที่สุดในเรื่อง ไม่ผิดหวังแน่กับเรื่องบนเตียง
21 (7.3%)
นาถ นาถลดา - สาวน้อยจากปักษ์ใต้ ที่ไม่มีข้อกังขาเรื่องความภักดี ถ้าเธอรักใคร เธอทุ่มให้หมดตัวและหัวใจ
55 (19.2%)
หมอพลอย พลอยพรรณ - เจ้าหญิงน้ำแข็งผู้หยิ่งทระนง หญิงสาวที่ครบเครื่องไปเสียทุกอย่าง แม้จะเย็นชา แต่ก็มีมุมอ่อนหวานไม่น้อย
149 (52.1%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ - สาวจอมจุ้นผู้ดื้อรั้น ที่มีรักจริง และรักนวลสงวนตัวยิ่งกว่าสิ่งใด ถึงจะเอาแต่ใจ แต่เธอก็มีมุมน่ารักของตัวเองไม่น้อย
10 (3.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 286

atmasii ru

จบแบบไหนก้อสนุกสนาน อ่านกันเพลินๆๆทุกตอนครับ

tong20

ภาคแรกกำลังจะจบแล้ว ภาคสองเริ่มต้นจากใครเป็นเมียของลุงพลคนแรกของภาคนะ

นัทโตะ

นี่ขนาดมหากาพย์สามสาว ไม่อยากนึกฉากรวมเมียรักทุกคน กี่สิบ part ละเนี่ย

tcm12599

น้องนาถพาซวยอีกแล้ว  จะซวยรึได้เมียเพิ่มกันน้าา ::DookDig::

Thanatouch MAN

ลุงชุมพล เล่นตูดได้ตลอดเลยนะ ก็คงจะเจ็บจริงแหละ เพราะเคยเล่นแฟน ครั้งเดียวเคล็ดไม่ให้ทำอีกเลย 555

wtanongsak

ภาคแรกจบแล้ว แต่ก็ยังรอ ภาคสองต่อนะครับ อย่าหายไปนานนะครับ 

Dts Rayong

ขอบคุณที่มาต่อให้จบนะครับ เสียเหมือนเดิม และกำลังลุ้นเมียคนต่อไปของลุงพล

อิทธิพล ทบชา

เหมือนอุ๊เวอร์ชั่นสอง เเต่อีฟต้องเสร็จลุงก่อนเพราะเริ่มรู้เรื่องมากเกินไปเเล้ว

thana7

เมียคนที่เจ็ดปรากฎตัวแล้ว คล้ายๆสาวจอมจุ๊นเลยแฮะ

hunterkung

วาสนาเยอะจริงๆลุง จัดสาวๆทั้งนั้น อย่าเอาหมดวิลัยนะ หุหุ

attawit2524

xtazy

เมียเก่าติดใจแล้ว อีกไม่นานลุงคงได้เมียเพิ่ม

buark

น้องหมวย น้องอีฟ ต้องโดนลุงพลปิดปากซะที แต่ยังไงให้พี่กรณ์ได้น้องอีฟซักรอบสองรอบก็ดีนะครับ 

ดวงใจ คำแสงราช

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ โดนัทโดนจัดหนักจากลุงพล และมีคนช่วยอีก 2 คน แบบนี้น่าจะมีความสุขมากๆ