ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt8

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 06, 2019, 08:09:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านางเอกคนไหนในภาคแรก ที่สามารถเป็นเมียที่ดี ในแบบที่คุณอยากให้เป็นได้

ใบเฟิร์น เนตรชนก - เพราะเธอน่ารัก มีจริตจก้านแบบผู้หญิง ขี้อ้อนและขี้เล่น แถมลีลารักก็แจ่มเอาเรื่อง
22 (7.7%)
โดนัท ณิชา - เพราะเธอจริงจังกับความรัก ภายนอกอาจแสดงว่าเข้มแข็งและดูกระด้าง แต่ความจริงน่ะหว๊านหวานนะเออ
29 (10.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ - สาวร้อนรัก ที่มีมารยาหญิงร้อยเล่มเกวียน ลีลารักจัดจ้านที่สุดในเรื่อง ไม่ผิดหวังแน่กับเรื่องบนเตียง
21 (7.3%)
นาถ นาถลดา - สาวน้อยจากปักษ์ใต้ ที่ไม่มีข้อกังขาเรื่องความภักดี ถ้าเธอรักใคร เธอทุ่มให้หมดตัวและหัวใจ
55 (19.2%)
หมอพลอย พลอยพรรณ - เจ้าหญิงน้ำแข็งผู้หยิ่งทระนง หญิงสาวที่ครบเครื่องไปเสียทุกอย่าง แม้จะเย็นชา แต่ก็มีมุมอ่อนหวานไม่น้อย
149 (52.1%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ - สาวจอมจุ้นผู้ดื้อรั้น ที่มีรักจริง และรักนวลสงวนตัวยิ่งกว่าสิ่งใด ถึงจะเอาแต่ใจ แต่เธอก็มีมุมน่ารักของตัวเองไม่น้อย
10 (3.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 286

pp1659

holovelove

คนต่อไปจัดยายหมวยต่อเลยนะครัว สามสาวช่วยลุงหน่อย  5555. ผมเดาเองแต่งเองนะครับ อ่านแล้วสนุกมาก
เหงาๆ

bakka

Tanaka Tanaka

sdsd2sf

นี่ขนาดมหากาพย์สามสาว ไม่อยากนึกฉากรวมเมียรักทุกคน

asiakook

สงสัยชะตาอยากให้หมวยโดนซะภาคนี้เลย ไม่ต้องภาคสองแล้วมั้ง อิอิ ขอบคุณครับ

Pooh

รออยู่เลยครับ นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว  อิจฉาลุงพลสุดๆ สามต่อหนึ่ง แรงยังเหลือ

pizzahutcha

akennya

meowmeng

จบด้วยดี ที่ว่าดีคือลุงยังไม่ตายมีชีวิตต่อได้ถึงภาค2 5555

ผมเลือกน้องนาถนะ

solosealer

ยังเดาไม่ออกเลย ว่าเมียคนต่อไปจะเป็นใคร

แต่ขอเดาว่า ไม่น้องอีฟ ก็น้องหมวย อ่ะ

อัศวิน รัตนแก้ว

สงสัยต้องปิดปากน้องหมวยก่อนเลยล่ะมั๊งนี่..แล้วค่อยต่อด้วยน้องอีฟ^^.

Ideology

น้องโดนัทจะเสียวตายไหมเนี่ย โดนลุงจัดหนักขนาดนี้
ว่าแต่มีสาวๆมายุ่งเรื่องของลุงเพิ่มอีกแล้ว ใครจะเป็นรายต่อไปครับเนี่ย

กำพล

ยัยหมวยกับยัยอีฟใครจะเป็นคนโดนตาเฒ่าเล่นตูดก่อนกัน