ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takuji] Everyone Shares Their Love รักนะเคียวสุเกะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2019, 09:26:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ยังไม่มีอารมแปลตอนต่อหรือเรื่องยาวๆเพราะยอดไม่น่าพอใจ เลยเอาโดที่ตัวเองชอบบ้างดีกว่า
Oreimo น้องสาวผมไม่น่ารักขนาดนั้นหรอก เรื่องนี้เคยเป็นกระแสดังและดราม่าอยู่พักนึงเลย
1ในเมะที่ผมชอบมาก ถ้าใครเคยดูคงพอเข้าใจ ใครไม่เคยดูจะผ่านไปก็ไม่ว่า
ตอบจบเมะจริงก็พอทน แต่บทสรุปและตอนจบของเรื่องมันควรจะเป็นฮาเร็มแบบนี้มากกว่า
โดเรื่องนี้ออกมาได้สนองนี๊ดแฟนเมะมาก จึงขอจัดเป็นอนุสรณ์แก่ตัวเองละกัน ปล.ผมทีมแมวดำ

โพสเกริ่นให้คนละหน้า ตอบแล้วจะเ็นเพิ่ม มีใครเป็นแฟนเมะเรื่องนี้บ้างไหม มาเมนต์คุยกัน

01

02 อารางากิ อายาเสะ

04 โคซากะ คิริโนะ

06 มากิชิมะ ซาโอริ

08 คานะคานะจัง(คานาโกะ) + เดี๋ยว นึกชื่อไม่ออก

10 โกะโค รูริ หรือคุโระเนโกะของเรานั่นเอง  ::WowWow::

12 อาคากิ น้องสาวเพื่อนโคซากะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

alaaum

ไม่ได้เป็นแฟนเมะเรื่องนี้ แต่ก็สุดยอดฮาเล็มเลยล่ะคนับ

HK

มีการพลัดเวรกันด้วย ผมชอบสุดก็วันพฤหัส พาให้คนเพิ่มให้เปิดซิงด้วย แต่ก็สงสัยนะ ทำทุกวันทั้งวัน มันไหวได้ไง ::Dizzy::

***วันอาทิตย์ต้องจัดทุกคน เห็นแล้วเหนื่อยแทน (ไอเราอ่านแล่วก็สงสัยทำไมมันยาวกว่าเดิมหว่า อ่อที่แท้มีซ้อนรูประหว่างคนอีกที)

MooOon

ลายเส้น+สี ชอบหมดเลย เเต่ในนิยายกับในเมะ ผมไม่ค่อยชอบเท่าไร

เอาตรงๆจะจบอยากเอาให้สุดไปเลย หนีไปไหนไกลๆก็ได้ หรือไม่ก็เอาเพื่อนนางเอก

ก็ได้จำชื่อไม่ได้เเต่ผมทรงเดียวกับน้องสาวเลย มีของดีอยู่ใก้ลตัวดันไม่เอา

ส่วนเเมวดำจริงๆไม่ได้อวย เเต่สงสารคุณเธอหน่อยๆ เเต่พอมาดูโจินของไทยเเล้ว

ก็โอเค ทำไมไม่จบบเเบบนี้ไปเลย จะได้เเฮปปี้ทุกฝ่าย ^^

CaptainGekko

โอ้นี่มันสุดยอดฮาเร็ม มีการพลัดกันด้วย พระเอกน่าจะถึกน่าดู

Jikkig16

เมะเรื่องนี้ดูน่ะ เพราะนึกว่าจะฮาเร็มอ่ะ ดันไปอ่านสปอยซะได้ เลยหมดกำลังใจดูต่อเลย กำ... ::Orz::

อื้ม...ฟินๆไป อาจจะกลับไปดูอีกครั้งก็ได้น่ะ

elviswhat

นี่น้ำไม่หมดตัวบ้างหรอเนีายเคียวซึเกะ เล่นปล่อยออกมาทุกวันแบบนี้ มีคนนึงชื่อ ริรู หรือรูรินะ เหมือน ตัวการ์ตูนในนานูโตะเลย อ่อ ๆ นึกชื่อออกละ ฮินาตะจัง เหมือนมากแต่ฮินาตะน่ารักมากกว่า อิอิ

วันอาทิตย์นี่สุดยอดกว่าจริง ๆ ได้ทุกคนเลย แต่คนที่ผมสีน้ำเงินนี่น่ารักทุกคนเลย

bomb1021

โหสาวๆมามห้จัดทุกวัน น้ำแห้งพอดี

พฤหัสดีอ่ะ มีซิงมาให้เปิดด้วย

edit เปลี่ยนใจละ ชอบวันอาทิตย์ที่สุดดดดด ฮาเร็มดีๆนี่เอง

yopern

ไม่ได้เป็นแฟนเรื่องนี้หรอกครับ ไม่เคยอ่านหรือเคยดูที่ไหนมาก่อนอีกด้วย แต่เท่าที่ดูหนังตัวอย่าง มีความรู้ว่าอยากอ่านมากครับยิ่งมีแบบหลายๆตอนจบด้วยนะจะแจ่มมาก แต่สงสารสารพระเอกจริงๆมีสาวสวยๆมาให้เอาทุกวันเลย

edit สวรรค์ สวรรค์ชัดๆ แต่พระเอกของเรานี่หื่นตัวพ่อเลยนะ จัดได้ทุกวัน

darthvader

ปกติไม่ได้อ่านโดจินหรือตามดูอเนิมะเลย
ที่อ่านก็ในห้องนี้แหละครับ แต่เห็นคุณ (S)Kater และท่านอื่นๆ พูดถึงแบบนี้
คงต้องไปหามาเสพบ้างสำหรับเรื่องนี้
ว่าแต่พระเอกเรื่องนี้ ถึกจริง ๆ ทุกวันน้ำออกขนาดนี้ ไม่ใช่คนแล้วววว

pfrankz

ทุกวันแบบนี้เหลือน้ำหรอเนี่ย

เรื่องรี่ชอบคุโรเนโกะที่สุดแล้วครับบบ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จันทร์ถึงเสาร์วันละคนเลยเหรอ แถมยังได้เปิดซิงถึงสองสาว แล้ววันอาทิตย์จะเป็นใครกันนะ....????
  555.....วันอาทิตย์ทั้งหกสาวต่างก็มาช่วยกันดูแลเคียวสุเกะ แบบนี้น้ำแห้งหมดตัวแน่ๆ....หึหึ

Akira Watanabe

::Sweat::  มันเอาเรี่ยวแรงมาจากไหนเยอะแยะวะเนี้ย โอโหจัดหนักทุกวันขนาดนี้

เป็นคนปกติมันน้ำแห้ง ฟ้าเหลืองไปแล้วนะ

::Ajark:: โห วันอาทิตย์มันล่อทีเดียว 7 คน ขุ่นพระช่วยกล้วยทอด

niceanglev

1 อาทิตย์เยมันวันละคน โอ้วสวรรค์ บรรเจิดยิ่งนัก ฮาเล็มดีๆนี่เอง

edit 555 วันอาทิตย์ฟ้าเหลืองแน่นอนแบบนี้ มากันครบเลย