ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takuji] Everyone Shares Their Love รักนะเคียวสุเกะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2019, 09:26:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kott

มีผู้หญิงมาดูแลทุกวัน ดีจุงเบย ไว้เดี๋ยวจะไปหาดูครับ

tadds

เสร็จพระเอกทั้งเรื่องเลยใช่ปะเนี้ย
edit: มี7คนงี้วันละคนก็พอดีเลยสิ555+

weerawit

tazasss01

เปลี่ยนหน้ามากัน ทุกวันแบบนี้ยังจะมีแรงเหลืออีกหรอเนี่ย

วันอาทิตย์ ทำ 7 คนเลยหรอ เอาแรงที่ไหนมาทำเนี่ย ทำทั้งวัน และทุกวัน แบบนี้

B&B

ทั้งเรื่องผมสงสารอยู่คนเดียวคือ อายาเสะ นางถูกพระเอกบอกรักและแกล้งสาระพัดตั้งแต่ได้รู้จักกัน (และพระเอกมันก็หลงรักตั้งแต่แรกเจอด้วย)​ จนนางรักพระเอกจริง แต่ก็ดันถูกปฏิเสธ​ไป ผมเชียร์คนนี้คนเดียวด้วยทั้งเรื่องแทบไม่สนใครเลยนอกจากนางคนเดียว เอาเป็นว่า นางคือนางเอกคนเดียวที่ผมร้ากกก (ระบายความแค้นใจ ท่านคงไม่ว่าใช่ไหมครับ)

ฉากบอกรักของเธอน่าสงสารมากจริงๆ รักมากแต่ต้องยอมหลีกทาง เจ็บจีดๆเลยครับฉากนั้น

::Touchy:: ::Touchy:: ::Touchy::

บู๋ๆๆๆๆๆ เพื่อนสมัยเด็ก(ชื่อไรไม่รู้จำไม่ได้)หราาาาาาา นางหายไปไหนนนนน คนนี้อะเด็ดที่สุดในเรื่องเลยน่าาา สเปคผมเลยยยย ถึงคนที่ชอบคือ อายาเสะ แต่เพราะคนเพื่อนสมัยเป็นสาวแว่น นางคงแถมฉลาดแล้วเก่งอีก นางตรงสเปคเย้ยคร้าบบบบ

อายาเสะ Number ONE!!!!! บันไซ!!!!

ขอบคุณ​ครับ​

คิดมุขไม่ออกครับ

แมงโก้ส้นตีน

สรุปได้เฮ็ดหมดเรื่องมั้ยนี่  ::DookDig::

โฮ้ย เหนื่อยตายเลย ไม่ได้หยุด แถมอาทิตย์มีโบนัสสเตจอีก  ::Horror::

นายไข่ย้อย

ได้ครบทุกรสชาติจริงๆ แต่ดูนานมาแล้วเรื่องนี้จำเนื้อเรื่องไม่ต่อยได้แล้ว ::Me?::

จัดหนักขนาดนี้ จะไหวไหมละนิ สู้ๆพระเอกของเรา
อิอิอิ

biggiggog

ผลัดเวรกันคนละวัน แถมวันละหลายน้ำด้วย
แล้วมันยังจะมีแรงอ่านหนังสือเหรอ
ขอบคุณมากๆครับ

iten1234

วันอาทิตนี้เหนื่อยตายแน่

hentaiknight

ไม่เคยอ่านซีรียส์นี้ครับ
แต่เรื่องนี้ภาพสวยดี แถมเป็นแนวฮาเร็มกินเด็กอีกด้วย
มีผลัดมาให้เอา ไม่ซ้ำกันเลยทุกวัน 

CoolNook Thangsakul

มันไม่โดนหัวฟ้าเชือดหรอนั้น สาวๆเยอะแบบนั้นอ่ะ 555

phoenixcrossx

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดีวุ้ย  ตอนนึงรวบยอดสาวๆในเรื่องมาเต็ม

บางทีเองก็อึดเกิ๊นนน   วันอาทิตย์เนี่ย

nekki

มันจะอ่านหนังสือรู้เรื่องไหมนี่วันๆเอากับสาวตลอด
EDIT : สงสาร มานามิที่สุดเลย นั้งซักผ้าอยู่อยางเดียวดาย555

Northstar Rta