ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 16 : วันสบายๆของพวกเรา ( ตอนจบ )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พอดีว่า side story ของคิราระสาวเมด ผมเพิ่มเนื้อหาเข้าไปหน่อย จึงอยากจะขอความคิดเห็นครับ ว่าอยาก

4 ตอนก็ได้เพิ่มฉากริวกะบู๊ถล่มแก๊งค์ยากูซ่า ซักหน่อย
22 (21%)
5 ตอนก็ได้เพิ่มฉากโรแมนติกของคิราระกับริวกะสักนิก
83 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 16, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

swss2511

คำว่าเพื่อนรู้ซึ้งในตอนนี้ เพื่อนข้าใครอย่าแตะริวฉายแสงอีกแล้ว

ssaa3112

ริวเหนื่อยอีกแล้ว ทั้งที่พึ่งหายจากการบาดเจ็บ แต่นั่นแหละคำว่าเพื่อนต้องช่วยกัน ถ้าช่วยได้

123aw

ฉากบู้มาเต็ม ชุลมุลวุ่นวายพอสมควร พระเอกใส่ได้ไม่เต็มที่นี่แหละแหม๋

Csc It

::Ajark::ไม่อยากให้จบเลยอ่านแล้วสนุกมากริวกะจะมีสาวเพิ่มเปล่า อยากให้มีตอนน้องพลอยอีกจัง

jaster ja

ได้อ่าน2ตอนใน1ตอนแบบนี้จุใจมากๆครับ เรียกสั้นว่า2in1 555 ขอบคุณมากครับ

Sujit.c

คิดว่าจบ. ไหงยัง ลุย หนักเลย แถมมีตัวเด่น มาอีกแล้ว

somsomsss12345

ริวเลยอดเจอพลอยเลยแล้วต้องออกแรงช่วยเพี่อนอีกสุดยอด

baitong haha

jachal

ริวกับเวย์ โดนบอดี้การ์ดตอบกลับว่าอย่างไรกันน๊า

jibxonly

เมื่อไหร่จะได้จัดการพี่อั้ม ริวสาวเยอะแบ่งๆให้เวย์บ้าง

mobar mari

ชอบมากครับ   พระเอกก็บู้จริงๆๆ ปล.มีภาคต่อรึป่าวครับ

19662509

รู้แล้วน้องปลาม์ เป็นน้องของพี่ปิ่นเอง
แล้วที่บอกว่าตอนจบนี่ มีภาคสองต่อมัยคับ
จิงๆไม่อยากให้จบอยากให้เขียนไปเรื่อยๆ
มันสนุกมากคับ