ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 16 : วันสบายๆของพวกเรา ( ตอนจบ )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พอดีว่า side story ของคิราระสาวเมด ผมเพิ่มเนื้อหาเข้าไปหน่อย จึงอยากจะขอความคิดเห็นครับ ว่าอยาก

4 ตอนก็ได้เพิ่มฉากริวกะบู๊ถล่มแก๊งค์ยากูซ่า ซักหน่อย
22 (21%)
5 ตอนก็ได้เพิ่มฉากโรแมนติกของคิราระกับริวกะสักนิก
83 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 16, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

spty24

Jonah MTS

bunchucherd

FLYINGPIG

เงื่อนปมยังมีอีกเยอะก็ยังสงสัยว่าจะจบได้ยังไง

garlicsclub

ติ๊ก ติ๊ก

ขอบคุณไรด์มากครับ มันและสนุกตาม สมกับที่รอคอย การตัดเป็นตอนๆแล้วเอามาใส่เพื่อขยายข้อความทำให้เห็นภาพเป็นมิติ ไม่เหมือนเรื่องบทบู้ทั่วไป แต่บทต่อสู้ด้วยวิชาต้องค่อยๆบรรยาย เพราะคนที่ไม่รู้วิชาต่อสู้จะนึกภาพไม่ออกครับ

wap5513

silencer001

นายเวย์โชว์เทพออกมาแล้วคิดไว้อยู่แบ้วเชียวว่านายเวย์ต้องมีดีหรือแบ็คใหญ่fc.นายเวย์ครับ

Sri Trang

อ่านไปอ่านมาชอบตอนสู้กันมากกว่าตอนมีเซ็ก อีก  แล้วมีรูปช่วยยิ่งทำให้เข้าใจง่ายเข้าไปอีก

Man_On_The_Moon

ตอนแรกก็นึกว่าจบ ที่แท้มีภาค2ต่อนี่เอง อยากอ่านภาค2ไวๆจังเลยครับ

ฟหกด่าสว

คิราระซิครับ อ่านแล้วอยากมีเมดส่วนตัวบ้างเลย

Bluemuffer

retirenavy