ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 16 : วันสบายๆของพวกเรา ( ตอนจบ )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พอดีว่า side story ของคิราระสาวเมด ผมเพิ่มเนื้อหาเข้าไปหน่อย จึงอยากจะขอความคิดเห็นครับ ว่าอยาก

4 ตอนก็ได้เพิ่มฉากริวกะบู๊ถล่มแก๊งค์ยากูซ่า ซักหน่อย
22 (21%)
5 ตอนก็ได้เพิ่มฉากโรแมนติกของคิราระกับริวกะสักนิก
83 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 16, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

navy868

เวย์ก็ไม่ธรรมดานะเนี่ย... ::Glad:: กระทืบมันโลด  ::Angry::
ปล.ปาล์มนี่ก็ไม่ไหวเลยอคติเกินไป 
ปล2.ชอบนายเวย์เพิ่มอีกคนแล้ว เจ๋งจริง ::WowWow::

sanookdeejang

tungbts

Debaker Singlek

ริวออกโรงอีกแล้ว
#นี้ละคำว่า เพื่อน เพื่อนกันไม่ทิ้งกัน มีเพื่อนดี คบเพื่อนดี เราก็จะได้ไรดีๆๆกลับมา
#ตอนนี้ชอบ นายเวย์ นะ นี้ละคำว่าเพื่อนรักเพื่อนแท้ ไม่ทิ้งกันค่อยช่วยเหลือซึ้งกันและกัน

thanarat3459

ตอนนี้สนุกครับ เวย์และริวลุยเลย  ถล่มมันให้ยับ

Mix_Xer

ไรต์จะให้เรื่องนี้จบแล้วเหรอครับ เสียดายจัง อยากให้แต่งต่อไปเรื่อยๆ เป็นซีรี่ย์ยาวๆ

neung_cm

chumnan.sermsukmaitri

theherobank

porchai

ขอบคุณครับ
กำลังสนุกเลย โชวมวยกันแล้ว จะจบแบบไหนหนอ ริวจะเหมาหมดไหมหนอ

toshiies

น่าจะมีต่อ ปมในเรื่องหลายๆอย่าง ดูจะยังไม่ได้คลี่คลายเลย

I2ta3ta3

รอside story ของแต่ละตัวละครญนะครับไม่รู้จะแต่งด้วยหรือเปล่า

offroad

แอบตกใจนึกว่าจบแล้ว แต่....อ๋อ​.....จบ​ season​1​ นี่เอง...ขอบคุณครับ