ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 16 : วันสบายๆของพวกเรา ( ตอนจบ )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พอดีว่า side story ของคิราระสาวเมด ผมเพิ่มเนื้อหาเข้าไปหน่อย จึงอยากจะขอความคิดเห็นครับ ว่าอยาก

4 ตอนก็ได้เพิ่มฉากริวกะบู๊ถล่มแก๊งค์ยากูซ่า ซักหน่อย
22 (21%)
5 ตอนก็ได้เพิ่มฉากโรแมนติกของคิราระกับริวกะสักนิก
83 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 16, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

helios

ชื่อตอนวันสบายๆแต่บู๊กันมันหยดเลยนะครับ 555

เพิ่มเติมนะครับ ถ้านอกจากพระเอกก็เวย์นี่แหละครับ
ไม่ทิ้งเพื่อน แถมคอยเป็นคนห้ามเวลาน็อตหลุดด้วย

automilo

จบแล้วเหรอ เหมือนเนื้อเรื่องมันยังค้างๆคาอยู่เลย หรือผมข้ามอะไรไป สงสัยต้องย้อนไปอ่านใหม่

Plazx

MAC

ก็ต้องเป็นน้องริวชิครับก็น้องริวเป็นพระเอกนี่ ส่วนน้องเวย์นี่เป็นพระรองแต่คงไม่รองไปทั้งหมดนะ  ::Shy::  ::Thankyou::

3hman

ถ้านี่เป็นวันสบายๆของพวกนี้ แล้ววันหนักๆมันจะขนาดไหน เช่นถล่มค่ายผู้ก่อการร้าย อะไรแบบนี้

missnihgs

นายริวจัดหนักอีกแล้วครับงานนี้สุดๆไปเลยครับนายริวสุดหล่อ

mighty

มาแบบงง..งง..บทบู๊ของนายเวย์แต่บอกจบใจหายวาบจบseason1ได้อลังการเหนือความคาดหมายนึกว่าจะจบแบบบโรแมนติคแต่กลายเป็นบู๊ระห่ำปูทางให้นายเวย์ได้มีบทบาทนี่เองจากการต่อสู่ของนายเวย์พอจะเดาได้ว่านายเวย์ผ่านอะไรมาบ้างและคงเป็นหนึ่งในหน่วยsilverที่มีฝีมือฉกาจฉกรรณ์ยิ่งนักทั้งวิธีการใช้มีดและปืนรวมถึงการต่อสู้ด้วยมือเปล่าความเลือดเย็นในการเหนี่ยวไกปืน ส่วนนายริวก็ปล่อยของออกมาเป็นระยะๆจนพื้นที่ในมหาลัยกลายเป็นสนามซ้อมมือย่อยๆไปเลยแถมยังมีร่างกายเหมือนวูล์ฟอีก ในแง่ความอคติของปาร์มที่มีมากมายต่อนายริวกะต่อไปคงจะกลายเป็นความรักที่เกินบรรยายเกลียดมากก็รักมากรึป่าว นอกจากนายริวจะแสดงวิชาการต่อสู้แล้วยังแสดงวิสัยทัศน์ของการเป็นนักธุรกิจอีกด้วยเก่งทั้งบู๊และบุ้น ในseason2อยากเห็นบทบาทของพลอยรุ้งที่มีเชื้อแห่งเทพคนที่มีออร่าแห่งแสงเพื่อมาสยบลมแห่งริวกะ

yakyedheemak

mewzira

ทำไมจบเร็ว จัง งงนะ ขออ่านก่อน เดวมาเม้นนะครับ

sidestory ก็ยังไม่จบเลย โอ้ย งง

อ่านจบ มันส์หยดเลย แต่เรื่องค้างเยอะนะท่าน คิราระ ก็ไม่จบ มีเรื่องเวย์มาอีก น่าติดตามสัสๆ ไปนจะจบกับปาล์ม และผีพี่สาวอย่างไร ไหนจะฝน ที่ดันชอบเวย์อีกไม่ใช่ริวน้อย มีมุมน่าตามต่อเยอะเลย แล้วสุดท้าย จบภาคแรก ดีใจมากก แต่ขอลงเร็็วๆหน่อยได้ไหม คนอ่านใจจะขาด 5555

localman

manu111

po3821

ตอนนี้จัดเต็มสะใจดีจริงๆ แถมฉากบูีนี่มันส์มากเหมือนดูหนังกำลังภายในเรื่องเด็ดเลย สนุกมากครับ ขอบคุณ

♤judas♤

นายเวย์ฝีมือเก่งเหมือนกันนะเนี่ย..นายริวปาดาวกระจายได้แม่นมาก

aek01