ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 16 : วันสบายๆของพวกเรา ( ตอนจบ )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พอดีว่า side story ของคิราระสาวเมด ผมเพิ่มเนื้อหาเข้าไปหน่อย จึงอยากจะขอความคิดเห็นครับ ว่าอยาก

4 ตอนก็ได้เพิ่มฉากริวกะบู๊ถล่มแก๊งค์ยากูซ่า ซักหน่อย
22 (21%)
5 ตอนก็ได้เพิ่มฉากโรแมนติกของคิราระกับริวกะสักนิก
83 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 16, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

Paradise

tree0107

ชอบมากบทบู๊นี่บรรยายซะเห็นภาพแถมยังมีรูปประกอบได้อรรถรสสุดๆ

howto

ตอนนี้ขยายปมนายเวย์เหรอเนี่ย

บทบู๊มันส์ดีครับ แต่รู้สึกว่าริวออมมือไปหน่อย รีบจบให้ข้อต่อหลุด หรือข้อเท้าแตก คงจบเร็วกว่านี้

ยังชอบมิไรอยู่ไม่รู้ทำไม 555

nagatobimaru

บู้อีกแล้วนะครับ นายน้อย แล้วจะมีเวลารักษาแผลไหมเนี่ย แล้วก็ไม่มีสาวไหนมาคอยกอดให้พลังด้วยนะครับ
เฮียเวย์ออกฤทธิ์แล้วคร้าบ

----------------------------------------------------------------------

ต้องเป็นหน่วยรบพิเศษแน่ๆ เลยพี่เวย์เราเนี่ย ถูกใครสักคนส่งมาคอยดูแลนายน้อยหรือเป่านะครับ

ME

tumsweet

กำเนิดเทพทรูที่แท้จริงว่าแล้วไม่เจ๋งจะมาอยู่กับพระเอกได้ไงพี่เวย์

แก้วใจ

มีบทบู๊มันๆอีกแล้ว คราวนี้มีอาวุธนินจาด้วย ริวมีเรื่องในมหาลัยประจำ ไม่โดนเรียกสอบบ้างเหรอ

bbblack

err

ซึ้งเลย  เพื่อนไม่ทิ้งกัน นายริวจะหาทางให้ปิ่นกับปาล์มเจอกันบ้างเปล่าน้อ

saintmono01

พี่เวย์มาแล้วครับ อย่างเท่ห์แย่งปืนมือเปล่าด้วยสุดยอด ::WowWow::