ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 13, 2019, 07:07:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

หายไปนาน 555 เป็นผมเจอคุณนานะแบบนี้ก็อยากให้ถึงกลางคืนไวๆเหมือนกัน
แต่รอซื้อของตอนเย็นตั้งนาน งานนี้สงสัยมีเปิดห้องรอเวลาแน่ๆ

งานนี้สงสัยซึซึจัง คงต้องหาโอกาสกับพระเอกแน่ๆ

gizer

Boran Mark

เหมือนผู้หญิงทุกคนในเรื่อง ลึกลับน่าค้นหาทั้งนั้นเลย พระเอกก็ไม่รู้ทนแข็งอยู่ได้ ไม่จัดไปเลยเคยอยู่ในเมืองแท้ๆ
edit:พระเอกชักจะชอบวิถีชีวิตแบบชนบท น่าจะอยู่ยาวๆ 

Alexis11

อยากรู้ปมของสาวร้านขายของมาก ทำไมตกใจที่พระเอกเป็นคนของตระกูล

มีความกลัวส่าคุณมานะจะเป็นหมั่นนะเนี้ย

know123

เป็นผมชวนเปิดห้องแล้วถ้าจะขนาดนั้นอ่ะ ::Fighto::

นี่แหละๆ  ที่เค้าว่าอยากให้สะกิด 555+

ตอนต่อไปเหมา 2 คนเลยรึ ผมว่าน่าอิจฉาไปแล้ววว ฮาเร็มชัดๆเลย ::Yes!::

exhausis123

รู้สึกเองมั้ยนะ ว่าเนื้อเรื่องมันเดินต่างจากช่วงแรก
ช่วงแรกดูลึกลับ ช่วงนี้ดูแผ่ว เป็นการ์ตูนรัก
สรุปความลับของตระกูลนี้มันเป็นยังไง

ว่าแต่ทำไมมะท้องซะทีน้า หรือว่าความลับคือเป็นหมัน
ตอนหน้าเหมา 2 เลย รอๆ

aeee40

คิดไม่ออกเลย ว่าจะจบแบบไหน แต่ต้องมีใส่กันแน่่

B&B

เนื้อเรื่องเดินดีกว่าที่คิดแหะ นึกว่าจะมีแค่ฉากเซ็กส์อย่างเดียว มีอะไรแบบนี้ด้วนก็ดีเหมือนกันน่าาาา อิอิ

::Hmmm:: ::Hmmm::

ถึงว่าทำไมตอนนี้เนื้อเรื่องดูสบายๆ ต่างจากทุกทีที่พระเอกมันจะเครียดอยู่ตลอดเวลา ที่แท้ในตอนหน้าจะเริ่มเฉลยปมของเรื่องที่ละนิดแล้วสินะ

ฮาเร็มนิดๆ ถือว่าดีต่อใจ อิอิ

ขอบคุณ​ครับ

หมดมุขอ่าาาา

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

พอขึ้นตอนใหม่นี้เป็นเดทใสๆ เลยนะ  แต่ตัวละครอีกสองตัวจะมีบทอีกไหม๊

bigboy001

::Thinking::  ไอ้หนุ่มเองก็คงอยากแฟนสาวใหญ่อย่างแน่ ๆ ติดใจหอยเข้าแล้วไง งานนี้ตะแบงเอาจนลูกหลายคนแน่นอน ::DookDig::

CoolNook Thangsakul

นึกว่าจะใส่กันบนรถเมล์ซะละ เหนหลายเรื่อง ก้อล่อกันบนนั้นเหมือนเปนเรื่องปกติไปซะละ

CoolNook Thangsakul

คือ น้าจะท้องยากไปแหละ ล่อไปเปน10กว่าน้ำแล้วมั้งนั้น เดะพระเอกก้อแห้งตายพอดี

Tdestiny

มันต้องจัดกันนอกสถานที่แน่เลยแบบนี้ ::HoHo::

อ่าวกำ ไปจัดกันที่บ้านซะงั้น พระเอกอดทนมาก555

akasaboy

เป็นหมู่บ้านที่น่าอยู่จริง ๆ แนะนำไปอยู่ยาวเลย

ผมจำตอนเก่า ๆ ไม่ได้แล้วครับ ขอลิ้งค์หน่อยได้มั้ยครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

taton

เหมือนเนือเรื่องจะมีปมสะท้อนปัญหาปนเสียดสีสังคมนิดๆ ระหว่างสังคมเมือง(ทุน/วัตถุนิยม)กับชนบท(อยู่แบบพอเพียง)นะ แล้วก็รู้สึกว่าตอนนี้คุณนานะดูสวยขึ้นจมเลยแฮะ

...
(จากภาพตัวอย่าง)เล่นมีอะไรกับสาวๆในหมู่บ้านแบบนี้ ต่อไปอาจได้เป็นเจ้าของหมู่บ้านจริงๆก็ได้นะ(ก็ครอบครัวเดียวกันทั้งนั้นนิ 555)