ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 13, 2019, 07:07:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GMK.BYD

ตอนต่อไปต้องเจอสาวแว่นอีกแน่ๆ ไอ้หนุ่มน้อยนี่กะเอาสองๆๆ

youtome3

facebookwat

ชีวิตในเมืองกับชีวิตบ้านนอก ก็มีข้อดีเสียต่างกัน  -0-

จะสร้างฮาเรมไหมหนอ . ..

Chaiyan14731

จะจบแบบฮาเร็มหรือเปล่า หรือเอาทั้งหมู่บ้าน

riddled

ถ้าให้เดา ระหว่างรอต้องมีกิจกรรมเข้าจังหวะกันนอกสถานที่แน่ๆเลย

---

ถูกครึ่งเดียวแหะ เมื่อไรจะถึงคราวสาวใช้บ้างละเน้ออ แอบดูอยู่นานแล้ว

DARKAXL

ก็นะ เทียบกับชนบทอันเงียบสงบแล้ว เมืองใหญ่มีแต่ความวุ่นวายและเติมแต่ง
ตรั่บๆแตกในกันมาตั้งเยอะ มาเดทหน่อยดันเขินซะงั้น

ตรั่บๆกันบนที่นอนมานาน เปลี่ยนที่มาตรั่บๆในห้องน้ำก็ได้อารมณ์ดีเหมือนกัน ตอนหน้าคงสนุกล่ะ ได้ทำกับสาวอื่นเพิ่ม

siwapeeza

โหววว หายไปนานจนเกือบลืมเลยนะครับนี่ แต่พระเอกเริิ่มติดใจซะละ

รอตอนต่อไปครับ ว่าจะได้สาวผมสั้นเมื่อไหร่ 555

Kolo Olo

ได้นานะมาหลายรอบเเล้ว
edit น้ำแตกขนาดนั้นไม่ท้องอีกหรอ

drof666

งานนี้คงจะไม่ได้กลับโตเกียวอีกนานแน่ๆ ตามเก็บสาวๆแถวบ้านให้ครบ
ปล.ดูท่าสาวใช้ได้ท้องป่องก่อน มานะแน่ๆ

gift123

เดินเรื่องนิ่งๆแต่เก็บไปจะหมดหมู๋บ้านแล้วเปล่านี่
ตอนหน้าคือเปิดทางให้เก็บนอื่นต่ออีกหรอ 555

SikerWoo

ได้กันไปตั้งหลายรอบล่ะ ยังมีเขินอยู่หรอพระเอกก ฮ่าๆ

ผู้หญิงทั้งหมู่บ้านมันต้องมีไรแปลกๆ แน่นอนเหมือนอดกลั้นมากกก ฮ่าๆ
TTT

lostcar_jojoe

ผมว่างานนี้คงได้ลูกหลานสมใจแน่ ปล่อยน้ำไปเยอะขนาดนี้