ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Kanpeki na Kanojo|Perfect Girl เพอร์เฟคเกิร์ล ตอนที่2 แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 14, 2019, 06:23:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sevennine

ผู้หญิงมาปลุกความเป็นชายในตัวคุณ ผู้ชายจริงๆเหมือนโชคร้ายนะแต่ก็เหมาะกับคนนี้แล้วล่ะ ถ้าผอมลงและตัดผมคงหน้าตาดูดีนะพระเอก

สุดท้ายก็ไม่มีไรเปลี่ยนแปลงก็ยังต้องไปทำอะไรแบบนั้นต่อๆไป

tophh002

ติดตามจากตอนที่แล้ว เริ่มหน้าสนใจแล้วสิ
ตอนจบ happy end สินะ สองฝ่ายชอบเหมือนกัน แต่ นางชอบพระเอกได้ยังไงน่า

progess

ผมว่าตอนจบไอพระเอกนี่ต้องเป็นหมาเชื่องๆ ที่นางเอกอยากรีดนํ้าตอนไหนก็ได้ แต่สงสัยว่านางเอกมันจะท้องกับพระเอกไหมเนี่ย

มันจบแบบพระเอกเป็นเบ๊อ่ะ แต่สงสัยไม่ท้อหรอวะ (สงสัยคุมกำเนิดดี)

Noproblemman

พระเอกมันควรจะเครียดมั้ยเนี่ย
เป็นตรูหน่อยก็ไม่ได้

ก็แค่ผู้หญิงปากร้ายก็แค่นั้น
กลับบ้านด้วยกันสักพัก
เดี๋ยวก็ดีขึ้นเองแหละ
ขอบคุณครับ

ddcc

พระเอกมาแล้วโว้ยยย รอดูจะโดนcounter อีกมั้ย555 ผมว่าจบที่พระเอกก็ต้องยอมนางเอกนั่นแหละ ร้ายเกิ๊นนน
อ้าวนั่นตอนโหดนี่จะจบแล้วนิหว่า ถถถถถ ::Shy::

xonly289482

คิดว่าคดีพลิก ต่างฝ่ายต่างผลัดกันข่มขืน !

เอ้า พลิก กลับตารปัตรมาลงเอยแบบ soft end ซะงั้น

syndromz

เหม่อนพยายามบังคับให้พระเอกแสดงตัวตนที่แท้จริงออกมาอะ กดดันจนสุดๆให้ปล่อยตัวตนออกมา

จบแบบสวยๆคู่รักแบบแปลกๆ ก็ดีนะ ::DookDig::

castiel47

เป็นมาโซ ทั้ง ชายและหญิงป่ะเนี้ย จะจบแบบhappy มั้ยเนี้ย

smokergame07

ใส่มาเป็นอาทิต กลินคงเน่าสุดๆอะ
เเต่ก็2คนนี้เข้ากันอยูนะดูจากทรง

thai4id

ผู้หญิงนี่แนวซาดิสเลยนะเนี่ย

ซอยนั้นมีอะไรดีหว่า น่าจะเปลี่ยนไปบนเตียงบ้าง ผญ. เหมือนจะโรคจิตนิดๆ 555 แต่ก็มันส์ดี
อะไรๆ ก็กู

SikerWoo

TTT

tamagot123

::Hunger:: เนื้อหามีความปวดตับ สงสัยจังถ้นนางเอกเงี่ยนจิงทำไมต้องเลือกพนะเอก

จนถึงตอนจบผมก้ยังมะเข้าใจ55555

TZONE

กลับมาเป็นแมนจนได้สินะ แต่กว่าจะกลับมาได้ โดนซ่ะเกือบเละ

Edit: เอ้า นึกว่าจะคุมเกมได้ตลอด ที่ไหนได้ กลับมาโดนคุมเหมือนเดิม อาราอิชิชิชิ