ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ Ch.01

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 14, 2019, 01:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amlan

SUPALAK MOOKPRADAB

แนวนี้ชอบเลยนางเอกน่ารักอีก

ตอนหน้าต้องตาพระเอกแน่ๆเลย

weonsaml

ยังเดาทางไม่ได้​ แต่คิดว่าน่าจะมาในแนวแฟนให้ไปมีไรกับคนอื่นเพื่อกระตุ้นอารมณ์​ตัวเองหรือเปล่า

Edit เนื้อเรื่องแนวนี้ตื่นเต้นมมาก​ สงสัยเมียพระเอกติดใจของใหญ่แน่นอน

จักรภพ อุดมสิน

ขอบคุณครับ อ่านแบบอังกฤษมาสักพักแล้ว เพิ่งได้อ่านแบบแปล ขอบคุณผลงานดีๆครับ

zilvy sovereign

qqw789swe

ผัวนี้ก็โง่เกินนน

อีก2คนก็น่าจะได้กันนะ

godair13

น่าจะให้คนอื่นมามีอะไรกับเมียตัวเองรึเปล่า
นางเอกหุ่นสะบึ้มสุดๆ55

สมถ ไชยเมือง

เป็นเเนวปวดตับเเน่นอนเเต่ไม่รู้ว่าจะเป็นเเนวntrหรือให้แฟนไปมีอะไรกับคนอื่น

icezen

สามีไม่มีน้ำยา ภรรยาเลยต้องหาคนใหม่รึเปล่า เห็นแววปวดตับมาแต่ไกล

mooyomooyong

ตับจะพอๆฝไหมเห็นหน้าปกแล้วก็หวั่นใจ เพราะมันดูปวดตับมากๆ
Edit มันยังไม่ตับเท่าไหร่แต่ตอนหน้าน่าขะไม่เหลือติดใจของใหญ่แล้วเลิกยากแน่นอน

torae

GG34

นัดอะไรกัน แนวปวดตับอีกแน่ๆเลย แล้วกระถางคืออะไร555

wangdora29

ปวดตับเน้นๆแน่ครับ คนบนปกนี้ไม่ใช่คุณสามีชัวร์ เตรียมตับไว้รอแล้วครับ

สงสัยว่าคุณภรรยาน่าจะติดใจแอบมาขอเอาลับหลังเรื่อยๆแน่เลยครับ