ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 7/7 หนีตามกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 16, 2019, 01:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

ว่าแหละ ว่าต้องหากันเจอ ความเงี่ยนแน่ๆ ที่ทำให้หาเจอ

นัทโตะ

UnknownZ

คลิปลงโซเชียลแล้วล่ะ...คนด่าตรึม....

เอากันทั้งวันทั้งคืนแบบนี้ จะรอดชีวิตกลับมามั้ยนะ

สรุปแล้ว ตามมาจนได้ ท่าทางจะไม่รอด

non.niranyu

4251522

แผนสูงมากกกก แอบพาลูกหนีเที่ยว ต้องตามดูว่าอีก2คนจะตามมาได้มั้ย
Edit ผมว่าแล้ววตามมาได้จริงๆด้วย5555

toyotahonda

(จิ๋ว)

มันเป็นวิธีเขียน diary แบบใหม่สินะ น่าสนใจ อยากใช้แอปนี้บ้างจัง
ขอแอบอ่านไดอารี่ของเคียวโกะ ต่อนะคะ
::Reader::

อยากบอกว่า มุมนี้ มัันสวยจริง ๆ นะ โรแมนติกมาก ๆ นะ จะบอกให้ อิอิ

จบแล้ว อ่านเพลินเลย อิอิ อ่านรวดเดียว ต่อเนื่องนี้ เหมือนดูละครซี่รี่จบเลยแหะ

สรุป  พ่อหย่ากับแม่ เพราะอะไรกันแน่? คำถามคาใจตั้งแต่ต้นจนจบ
แต่เหมือนแม่เคียวโกะค่อย ๆ เผยออกมาทีละเล็กละน้อยอ่ะนะ ด้วยความเป็นดารา
นางคงดูเหมือนคนหวงตัว  สำหรับสามีแน่ๆ ประตูหลังก็ไม่ให้เข้า และคงมีเวลาให้กับ
เรื่องเซ็กซ์น้อยไป นางเลยไม่ค่อยเสร็จห่วงงาน ห่วงเลี้ยงลูก อาจจะมีความเครียดผสมด้วย
ตัวผัวก็ไม่แคร์ ไม่ได้ดูแล และคงหมั่นไส้ลูกชาย  เลยคิดจะหย่า เอาลูกไปด้วย เหมือนกุไม่ได้
สิ่งที่ต้องการหนำใจ  มึงก็ไม่ต้องอยุ่กะไอ้ลูกขี้แยขี้อ้อน  ทิ้งเมียให้อยู่คนเดียวซะละม้าง
พ่อโคตรโหด ซาดิส สนใจแต่ตัวเองกับดุ้น   ก็ทำกับคู่แม่ลูกใหม่ จนสาแกใจดุ้นตัวเอง แน่นอน
และ แม้แต่ยูริ ที่ยอมพ่อเลี้ยงเพื่อแม่ตัวเอง  (มีพูดถึงในตอนที่ เคียวโกะไปปลอบยุููริในห้องน้ำ)
ได้เมียใหม่ร่าน ๆ  + เอาลูกสาววัยมัธยมได้ด้วย ใครจะไม่หย่า สินะ แต่เต็มไปด้วยความเห็นแก่ตัว

ลูกชายอยู่กับแม่ตลอด ก็จะได้รับความอ่อนโยนจากแม่ + ความอึดจากกรรมพันธุ์พ่อ = ชายในฝันเลยน๊า

ก็สรุปแบบจิ๋ว ๆ อย่างนี้แหละ คริ คริ  ::Grimace::

::Thankyou:: เรื่องนี้สนุกมากค่ะ คลีนหลัง ๆ ต้องใช้ฝีมือมากเลยนะ ตัวอักษรโปร่งใสนั่น
น่าจะทำยาก งานละเอียดละอออย่างนี้  ปลื้มจริง ๆ เลย
ขอบคุณที่แปล & ปัน ให้อ่านจนหนำใจ ขอบคุณหลาย ๆ  ของฟรีและดีมีที่xonly นี่เอง ::Shy::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Gunitle

นึกว่าจะเป็นแผนใหญ่ ที่แท้ก็หนีไปเที่ยวนี่เอง555 กลับไปน่าจะโดนเอาคืนแน่พระเอก แต่ก็ดีครับฟินดี มาเที่ยวกันสองคน แม่เลี้ยงคงเข้าใจ
สำหรับตอนน้ขออ่านฟินๆเลยแล้วกันนะครับผม ขออนุญาตครับ

5555 ดันตามมาถูกด้วย แตตอนนี้ฟินดีครับ ได้ดูเปิดซิงด้วย ภาพอันเซ็นได้อารมณ์ดีมากครับ ขอบคุณผลงานดีๆครับท่านคาร์เทอร์ อ่านเรื่องอื่นต่อเลยนะครับ

wice111

ฉากที่จัดกันในบ่อน้ำพุร้อนนี่ผมว่าเป็นความฝันของหลายคนเลยครับ

dan49

555555มีแอบหนีไปกันสองคน สงสัยจะไปทำสกอร์ตามที่ต่างต่าง เพื่อประทับความทรงจำที่ดีแน่แน่เลย เยี่ยม

vigo

สุดยอดจริงๆครัับคุณแม่วางแผนเพื่อที่จะมีอะไรกันกับลูกตามสถานที่ต่างๆ ว่าแต่2แม่ลูกจะตามเจอมั้ยน้า

โหโดนตามเจอจนได้ว่าแต่ถ้ามีตอนต่อไปซุนจิตายแหงๆๆโดนรีดน้ำหมดตัว

robocop