ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 7/7 หนีตามกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 16, 2019, 01:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyle

::YehYeh:: ตอนพิเศษอยากใหทีมAVมาทำเป็นหนังจัง ::Shy:: ไม่รู้จะมีโอกาศไหมเรื่องนี้

ไม่เกินปีเองได้แห้งตายแน่ ชุนจิ ในชีวิตจริงนะ  ขอบคุณมากครับในความพยายามของผู้แปล

carman

จบแล้วขอบคุณมากครับ มาแนว ข้างนอกเลยครั้งนี้
สุดท้ายก็ตามกันมาทุกคนเลย

exia

อื้อหือ มีหนีตามกันไปด้วยย สงสัยจะหวงลูกมากมายจริงๆครับ

สองคนในครอบครัวอิจฉาแน่นอนนนน เป็นซีรีย์ที่เยี่ยมจริงๆ

Ae Haha

คุณแม่ขี้อิจฉา ขโมยลูกหนีมาเลานคนเดี่ยวไม่แบ่งคนอื่น

ทริปนี้น้ำหมดตัว แถมได้ซิงประตูหลัง แต่หนียังไงก็หนีคนอื่นไม่พ้น เหนื่อยกันต่อไป

SikerWoo

เขาวางแผนทำไรกันหนีออกบ้าน ฮ่าๆ

สุดท้ายความเงี่ยนที่แท้ทรู นักสืบตามหาดุ้น ฮ่าๆ ::Ahoo:: ::DookDig:: ::DookDig::
TTT

gift123

แผนคือจะไปเที่ยว แต่เหมือนจะไม่ได้เที่ยว- -*555
คนที่เหลือนี้ก็ตามมาจนเจอได้อะนะ 5555

sittipong.p_new

พากันหนี้ หรือเปลี่ยนสถานที่กันแน่นเนอะ

น่าจะจบแบบทริปสี่คนเนอะตามสถานที่ต่างๆ

thai4id

นี่มันเอาดอ เอ๊ย เอ๊าดอ แต่ก็ได้อารมณ์ดีนะ

สุดยอดก็คือ ตามมาเจอนี่แหละ 555
อะไรๆ ก็กู

Sonthon

ord

เคยเห็นแต่สาวๆหนีตามผู้ชาย แต่นี่แม่พาลูกหนีมาความสุขกันสองคนเฉย คุณแม่นี่ร้ายกาจจริงๆ ว่าแต่สองแม่ลูกนั่นจะไม่ตามมาหรอ

ว่าแล้วสุดท้ายสองแม่ลูกต้องตามหาจนเจอแน่ คงต้องเหนื่อยหนักกว่าเก่าแล้วล่ะพ่อหนุ่มเอย มีภาคต่อไหมครับ ชักเริ่มติดแล้วสิครับ รอนะครับ ผมจะรอ

gfthebc

แผนจะ​สำเร็จตามที่​วางแผน​ไว้​ไหม​ครับ​เนี้ย​ ครอบครัว​จะ​แตกแยก​รึเปล่า​ น่า​เป็น​ห่วง​จริงๆ​ครับ​ หลังจาก​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ค่อย​หาย​ห่วง​หน่อย​ครับ​ เป็น​การ​เปลี่ยน​บรรยากาศ​นี่​เอง​ แถม​ยัง​กระชับความสัมพันธ์​อีก​ต่างหาก​ สงสัย​คง​จะ​ได้​ลอง​เปลี่ยน​บรรยากาศ​อีกหลาย​ๆครั้ง​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

TZONE

เดี๋ยวนี้บันทึกความทรงจำดีๆ เค้าไม่ใช้กล้องกันแล้วหรอ ผ่านหอยก็ได้ใช่มิ

Edit: ตามมาถูกด้วยแฮะ ดีใจล่ะสิ ซุนจิ