ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ Ch.02

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 17, 2019, 08:35:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit Nana

แบบนี้สลับคู่ สร้างเด็กเลยไหม

Edit : ฝ่ายหนึ่งผลิตลูก อีกฝ่ายจะอย่างไรลุ้น...
ถาคต่อไป

sathonp

เป็นแนวปวดตับที่ดีคับ แนวโน้มน่าจะสวิงกิ้งกันในตอนนี้

eedbas1995

ตามมาจากตอนแรก คิดว่าพระเอกเอากับผู้หญิงอีกคนหนี่งแล้วนางเอกติดใจของคนใหม่ น่าติดตามมากๆๆ

thetwo

ตามมาจากตอนที่ 1 ครับ
ดูจากหน้าภรรยาแล้วน่าจะติดใจเซ็กส์จนต้องขอนอกเหนือจากตั้งท้องแน่ แต่ไม่รู้ว่าอีกคู่จะเป็นแบบไหนเหมือนกัน

เหมือนจะได้เคลมนะ แต่ว่าเค้าก็รักพ่อพันธ์อยู่ดี

deaththekid1039

กำลังมันปวดตับดีเลยครับผมชอบแนว ntr  ขอโพสต์ต่อ 3-4 เลยนะครับ

inferiorz

eue12345

Noproblemman

เมียมันคิดอะไรอยู่หรือปล่าววะเนี่ย
ชักตะงิดๆ

mottymu

topzakub

ยังไงก็ขอให้ผัวนางเอกได้ เมียของชู้ด้วยละกัน สลับคู่ไปเลย ไม่อยากให้ตับพังมากเกินไป

กินซัง

เฮ้อรีบเรียบติดใจเเล้วพระเอกหมาหัวเน่าเลย