ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ Kirara Story จากสาวแกลสู่สาวเมด ตอนที่ 2 : การพบกันอีกครั้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 18, 2019, 01:50:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neimuchan

ริวนี่พื้นฐานแน่นทั้งยูโด ทั้งคาราเต้ เลยแฮะ

แต่............ นายจะเอาสกิลในเมะ มาใช้แบบนี้ไม่ได้นะพ่อหนุ่ม

ดีนะไปแค่ทางนารูโตะ ถ้าไปทาง overlord คงได้มีเมากาวกันบ้างแน่ๆ.....................

เรียบร้อย คุณได้รับเมดส่วนตัว 1ea
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

peddo

เอ่อ อ่านตั้งนานยังไม่เจอตอนหนุงหนิงเลยครับ มีแต่ตุ๊บตั๊บ
ขอบคุณ​ครับ​

alexdino

ไหวกลายเป็นพี่สาวคิราระแก่กว่าริวหรอ

ทั้งปู่ พ่อ พี่ ภูติเป็นใจ คิราระก็เสร็จริวละสิ

dwarf

kit2516

Wannadit Iempan

dodoza2

spty24

4251522

สิ่งที่ผมชอบริวกะอย่างนึงคือ รักพวกพ้องและพร้อมปกป้องคนที่อ่นแอนกว่า

Nithiwit Sakfan

potaeds

คิราระน่ารักนะ สนุกมากพอๆกับตอนของริวเลย ของริวผมรอติดตามอยู่นะครับ

Nithiwit Sakfan

ความรักที่คิราร่ามีให้กับริวกะนั้นบริสุทธิจริงๆถึงกับแลกทั้งชีวิตก็ยอม
น่านับถือๆ