ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ Kirara Story จากสาวแกลสู่สาวเมด ตอนที่ 2 : การพบกันอีกครั้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 18, 2019, 01:50:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wap5513

การทำอะไรเพื่อคนที่เรารักนี่มีอนุภาพเยอะมากๆ แต่ความเป็นพี่น้องสายใยก็ตัดกันไม่ขาดเหมือนกัน ริวกะนายนี่ยอดเยี่ยมมากๆ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

สาวน้อยน่ารักขึ้นจนจำไม่ได้เลยนะท่านริว ชอบคุณครับสำหรับการบรรยายฉากต่อสู้พร้อมภาพประกอบ

thanarat3459

คิราระสาวเกลในฝันของหนุ่มๆ. และการบรรยายท่าการต่อสู้....สนุกมากๆ

Man_On_The_Moon

singkanong

ziggy2

น่ารักจนจำไม่ได้ล่ะสิ

มิน่า คิราระ ถึงรักนายน้อยมาก

abaratei

เ
  ห
     ว
       อ
เข้าท่าดีครับ ชอบสาระความรู้เรื่องการต่อสู้ครับ

medsay

::Glad:: ฉากบู๊ดุเดือดมากครับ รอตามคิราระจะจุดใต้ตำตอไหมว่าแม่คิราระจะไปเป็นแม่บ้านให้กับริวกะหรือป่าว
อ่อ คิราระพลาดหนึ่งอย่างทำไมไม่วิ่งไปที่คนพลุกพล่านกลับหนีไปโซนบ้านร้าง แต่นั่นแหละถึงทำให้เจอกับริวกะ

txxt30

พระเอกมาช่วยนางเอก (คนหนึ่ง) ไว้ทันพอดี มาช้ากว่านี้อีกนิดมีฉากเสียวแน่

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  เยี่ยมจริง ๆ อ่านเพลิน ๆ จนลืมเลยว่าเป็น x only  แต่ x มันก็มีหลายความหมาย ความรุนแรงการต่อสู้ก็อีกความหมายนึง ยิ่งเอาทุกเรื่องมารวมกันอย่างที่ท่านผู้แต่งทำยิ่งหน้าอ่านมาก ๆ เลยครับ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ