ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Crazy For You เพราะเขาชอบฉัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 19, 2019, 03:36:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

อิจฉา ลุงจัง อาจได้แบบนี้บ้าง ถ้าความลับแตกขึ้นมานี่จะทำยังไงน่ะ

ได้ทำกับคนสวยๆ ทุกวัน นี่อิจฉา จัง ถ้าคนอื่นรู้ความจริงขึ้นมาคงเสียดายมาก ที่ไม่ได้สารภาพรักกับนางเอก ไม่งั้นก็จะได้เป็นคนทำแทนลุงแล้ว

treerasitnut

อยากสมัครเปนภาโรงเลยครับ นางเอกน่ารักมาก สาวทอมนมใหญ่

นางเอกเหมือนของขาดอ่ะ เดียวผมลองไปทำแบบนี้กับเพื่อนที่โรงเรียนดูครับ55

มาบอกด้วยว่าได้ผลยังไง  ::Evil::

Phoowadol

ดูจากรูปช่วงแรกๆ นึกว่า แม่สาวผมทองนี่ ดูหยิ่ง วางมาด เข้าถึงยากนะ. แต่ใครจะรู้ว่า เธอจะมีด้านมืด เก็บกด แบบนี้. อีตาลุงภารโรง ก็เลยกลายเป็นผู้โชคดีไปเลย. อ่านมาถึงตอน ซ่อน ผมว่า เรื่องนี้ไม่น่าจะดารค์สักเท่าไหร่นะ ไม่น่าจะข่มขืนด้วย เผลอๆ แม่สาวนางนี้ มีใจเล่นด้วยสนองอารมณ์ตัวเองซอเลย ด้วยนะผมว่า ::Thinking::
Edit...ป๊าด. อีตาภารโรงนี่ มันน่าอิจฉาชะมัด ได้ล่อกับดาวโรงเรียน. จริงๆด้วยได้ทั้งซอง ทั้งสดแตกในไปหลายรอบเลย.  ว่าแต่นางเอกก็. วางตัวไม่ให้เพื่อนๆ สงสัย ได้ดีจริงๆนะ. พากันคิดว่า เป็น สาวหล่อที่ไหนได้กำลังล่อกับลุงในห้องน้ำ ในระยะประบิด่า ชนิดที่ว่า ลุงใส่กางเกงแทบไม่ทันเลย 555 นี่ถ้าความแตกละก็. บันเทิงแน่. ปะไปห้องเก็บของต่อดีกว่า. อิอิ

yokhin1968

ตาลุงเก่งจัง เจอได้ไฃว่า ดาวโรงเรียนต้องหงี่ยัฃฃี้ แต่ในเรื่องจริงก็มีอยู่นะ

CoolNook Thangsakul

ลุง แม่งโชคดีแท้ ทำงานลำบากมานาน ได้กินของดีซักที

logunta

CoolNook Thangsakul

หืม ชักอยากอ่านเรื่องล่างสุด จะรอต่อไปอย่างมีความหวังนะคร้าบบบบ

xonly-1001

Suphap

ภารโรงกับนักเรียน อย่างนี้ก็เร้าใจดี มีต่อได้อีกหลายตอนนะเนี่ย

โดเรม่อน

ลุงได้ของดีด้วยนะ คงจะมันแน่นอนได้ของดีขนาดนี้

เจอเด็กเก็บกดแบบนี้ไอลุงหื่นก็เข้าทางเลยสินะ เห็นแล้วอิจลุงมันเลย555

Tdestiny

นางเอกยอมง่ายมาก

เพราะนางบุคลิกไม่ค่อยเหมือนผู้ญสินะเลยไม่ค่อยมีคนมาตามจีบ

จบแบบนี้ไม่ค่อยเคลียเลยแฮะ คิดว่าจะมีดราม่าอะไรซะอีก

thanonza1

patpong

เปิดเรื่องมานึกว่าแนวทอม ดี้  ลุงภารโรงมีดีเลยสอยซะเลย

makijung

ดูเหมือนจริงๆเธอเงี่ยนจัดแต่ไม่กล้าละมั้ง

l3al3yl3ell

ตาลุงหัวล้ายได้แอ่มอีกแล้วอิจฉาเว้ย

อินโนเซ้นท์​หรือโง่กันแน่