ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Crazy For You เพราะเขาชอบฉัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 19, 2019, 03:36:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TheWut

อืมแนวๆนี้ ดูเพลินดีคับ..ลุงใจถึง กล้าได้กล้าเสีย สบายตัวไปสิ ::WowWow::

Tee001

เเนวสาวไอดอลของโรงเรียน ที่เก็บกดต้องการหาที่ระบาย เนี่ยถูกใจผมจริงๆ น่าอิจฉาลุงภารโรงมากๆ

สุดท้ายนางเอกก็ถอนตัวไม่ขึ้น คงโดนไปจนเรียนจบแหละมั้งเนี่ย

mindza2212

ดูเหมือนทอมบอยแต่หุ่นนี่สมหญิงสุดๆ

นึกว่าจะให้คนมารุมด้วยซะอีก

ake1ake2

เหมือนจะntr ใช่หรือไม่?
ก็แค่ร่านนิหว่า ลุงมันลวนลามนิดหน่อยก็ยอมแล้วหรอว่ะ ร่านๆ

siwapol55

เป็นสาวธรรมดาที่อยากมีความรัก มีคนมาชอบ
แต่คนอื่นกับไม่กล้ายุ่งกับเธอ เลยกลายเป็นโชคดีของลุงไป
ขอบคุณมากครับ
ลุงนี่เกินคำว่าโชคดีไปแล้ว อิจฉา

(จิ๋ว)

เอาวะ  ตายเป็นตาย   ขออ่านหน่อยน๊าาาา
หวังว่าจะไม่รุนแรงไปนะ ::Sobad::

::Reader::

อิอิอิ  ขำลุงอิจฉาลุง...
ค่อยยังชั่ว ลุงโชคดีจริง ๆ นั่นแหละนะ
จะว่าไปทีแรกก็นึกนะว่าสาวเจ้า เป็นทอม
แต่นี่ลีลาลุงเร้าใจถูกใจซะมากกว่า  อ่านสนุก ไม่ปวดตับ  ::YehYeh::

ขอบคุณที่แปล & ปัน  เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

aszxdc1254

ลุงเข้าจงใจจับไม่ต้องรับผิดชอบหลอก อยากโดนก็บอกเลยลุงพร้อม+

เอาจนติดใจไปเองสบายเลยลุงแม่มมม

watanabe

อยากรู้ครับ จู่ๆอิท่าไหนถึงโดนตาลุงได้

เรื่องนี้ไม่ค่อยเก็ตครับสำหรับผม อยู่ไปโดนตาลุงง่ายๆสะงั้น แต่ก็น่าอิจฉาสุดๆ

lo-gun-ta

ตาลุงนี่น่าอิจฉาจริงๆ
ไม่รู้ว่าดูออกแต่แรก หรือแค่ลองแหย่ดูเฉยๆ

katarina.rostova

โชค.ช็อค

eedbas1995

เห็นชื่อแล้วต้องมาดู แนวเด็กดีกับภารโรง ตอนจบยังเป็นยังไงน่า

firstsaa

::Beggar::เลือกหน้าหน่อยมั้ยเจ๊

สาวสุดสวยสะดุดควยภารโรงเรื่องนี้555

progess

ตอนแรกก่ะจะชิวๆนะ แต่พอฉากตารุงภารโรงเข้ามานี่อุทาน Oh shit เลย!! เปลี่ยนอารมณ์แทบไม่ทัน

ถึงผมเป็นภารโรง แต่ดุ้นผมมันใหญ่ เอ้ยผิด นางเอกเธอก็ใสเกินไป ใจง่ายเกินไป ทำไมต้องเปนตาภารโรงงด้วยฟ่ะ เปนผมแทนได้ไหม

kaitama

เธอคงเก็บกดมานาน คงเก่งก็งี่แหละถูกคาดหวังมากเกินไปจนแสดงควาเป็นตัวของตัวเองลำบาก แต่สุดท้ายเธอก็พบความเป็นตัวของตัวเองจนได้ ::Shy::