ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 22, 2019, 12:02:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drof666

เจอหน้ากันแล้วถูกชะตาแบบนี้เค้าเรียกว่ามีบุพเพชวนสังวาส
Edit. ถ้าปูเรื่องมาขนาดนี้แล้วมันก็ต้องพระยาเทครัวสิจัดไปอย่าให้เสียทึ้งคุณแม่และลูกสาว

kapomman

แนวชีวิตซินะ  รอดูว่าแต่ละฝ่ายจะเยียวยาปัญหาในใจกันยังไง

อ้าว คุณแม่ใจดีสอนวิชาเพศศึกษาให้ลูกซะงั้น

chaibuchi

carman

ตัวลูกสาว น่าจะโดน อะไรสักอย่างเลย ไม่ค่อยกล้ากับผู้ชาย
ตอนต่อไปผู้ชายน่าจะสอน ให้กับลูกสาวแล้ว

Ilovefuck

พระเอกของเราจะได้ทั้งแม่ ทั้งลูกไหมนะ

dryice32

ผมว่าพระเอกต้องมีปมอะไรบางอย่างแน่นอน

Edit ไม่เพียงแค่พระเอก แม่ลูกคู่นี้ก็ต้องมีความหลังเกี่ยวกับ ผู้ชายไม่ดีแน่นอนลูกสาวเลยดูเย็นชากับผู้ชายคนอื่น

kanok

รู้สึกแปลกๆ ทำไมถึงให้มาอยู่ด้วยง่ายๆ และสนิทง่ายหรือมีความหลังอะไรไหม

ก็ยังงงๆ นะเรื่องตอนท้ายไม่ได้ให้คำตอบเท่าไหร่
ยังไงผมว่าก็ต้อมีประเด็น หรือความสัมพันธ์ที่เกี่ยวข้องกันสักอย่าง

scorpionx

แม่อยากได้คนดูและลูก หรือว่าอยากได้เองกันแน่ 555
ขอบคุณครับ

SikerWoo

มันแปลกตรงทำไมลูกสาวเหมือนไม่มีความรู้สึกเลย  ฮ่าๆ ส่วนแม่คงอยากได้ผัวใหม่มาเลี้ยงช่วยดูลูกสาวล่ะมั้ง
TTT

songtohan

mendark

เจอสาว ๆ หุ่นแบบนี้ คงยากหักห้ามใจจริง ๆ  แทนที่ที่จะได้พัก อาจก่อเรื่องวุ่นวายมากกว่าเดิมอีกแน่ ๆ เลย

มีเซ็กกับแม่ต่อหน้าลูกสาวเขาเลย แบบนี้เด็กสาวคงหนี้ไม่พ้นแน่เลย แต่แม่บอกให้ทำกับคนที่รัก แล้วลูกสาวจะทำยังไงล่ะ
ผู้ชายคนนั้นก็เป็นของแม่ไปแล้ว หรือว่าแม่ต้องการให้ลูกกล้ารักผู้ชายสักคนแค่นั้นหรือเปล่า เลยลงทุนยั่วลูกสาวเสียขนาดนั้น

ตอนจบ ไม่ใช่อยู่ 3 คนผัวเมียนะ

screambarbez (Nicolas)

อยู่กันแค่แม่ลูก 2 คน คนเป็นแม่เลี้ยงดูลูกให้เติบใหญ่ขนาดนี้ได้สุดยอดแล้วครับ อืม ก็ "ใหญ่" จริงๆนั่นล่ะ
Edit: ผลงานอ. bifidus ไม่เคยทำให้ผิดหวังจริงๆครับ อยากเห็นความสัมพันธ์ระหว่างพระเอกกับแม่ลูกคู่นี้ต่อไปเรื่อยๆ

diamond1

ลูกสาวดูแปลกๆนะ ต้องมีอะไรแน่เลย

peerasup

เหมือนแม่ก็ต้องการคนมาเติมเต็มความสุข ลูกสาวก็อยากหาคนที่ปกป้องได้ คุณชายสบายเลยครับ

พอได้อ่านจนจบ
รู้เลย นี่คือความสุขของครอบครัว คุณแม่ช่างเปิดเผยจริงๆ. ตอนหน้า ถึงคราวลูกสาวแล้ว

Ameno Habakiri