ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 22, 2019, 12:02:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wichon not

หนีปัญหาเรื่องงานมาเจอปัญหาเรื่องเสียวแทนจัดคนแม่นมโตก่อนจะช่วยให้หายเครียดไหมนะ

ได้เย็ดคนแม่ทุกวันแล้วต่อหน้าลูกสาวที่น่าฟัดด้วยตอนหน้าคงได้เย็ดลูกแน่

banrai kidsada

ได้แม่แล้วต้องได้ลูกต่อเลยช่วยแม่ลูกจากผู้ชายคนนั้นด้วย

thai4id

งานนี้สลากกินรวบแน่ๆ

แบบนี้ถ้าปล่อยไป โง่เลยนะเนี่ย
อะไรๆ ก็กู

Ae Haha

อยู่ด้วยกันทุกๆวันคงผูกพันธุ์ จะได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลยไหมเนี่ย สบายตัวไป

รอบนี้เอาแม่ก่อน รอบหน้าเอาลูก แต่บ้านนี้เค้าไม่อายกันเลยน่ะ อึ๊บต่อหน้ากันเลย

Redviolin

ขอบคุณท่านที่แปลครับ 
การ์ตูนดูแนวอบอุ่น ได้ทั้งแม่ทั้งลูก  
แต่อยากให้มีปวดตับนิดๆ

ncbangkok

พระเอกจะได้ใครกันแน่ แม่หรือลูกหรือทั้งคู่

ncbangkok

ความสุขที่แท้จริงที่ครอบครัวนี้รอคอยละมั้ง

natthapon.sinsadee

น่าติดตามมากเลย ผญ ทั้ง2 น่าจะมี ปม อะไรบางอย่างพระเอกคงเข้ามา ถูกเวลา

gunflow

ขอยอมรับก่อนว่า เห็นตอนที่3 แต่ตอนอื่นๆ ไม่เคยอ่านเลย จึงขอโดดมาอ่านตอนแรกก่อน

ยัง งงๆ อะครับ เนื้อเรื่องตอนแรก แม่บอก เอ็งเหมาะกับลูกข้า ลูกสาวเหมือนกลัวไรมากมายเลย

แต่ คุณแม่คะ สักพักเอานมใหญ่ฟาดหน้า(คนอ่าน)เลยจร้า นมเตมจอ

ลูกสาวตื่นมา ก็ยังคงจัดกันต่อ มีสอนลูกสาวด้วย แม่ปลดปล่อยเต็มที่ ตอนหน้าก็คงแม่ลูกสินะครับ

ยัง งงอยู่ดีว่า ลูกสาวกลัวผู้ชาย แต่กล้าเกบผู้ชายข้างทางกลับบ้าน เอาเถอะ โดจินนี่นะ - -"

kantap9

มีแววจะได้กินทั้งแม่และลูกแน่นอน เป็นได้พ่อและผัว

เอ้าคุณแม่ล่อไม่เกรงใจลูกเลยวุ้ย

ipor

ผมว่าลูกสาวน่าจะมีอคติกับผู้ชายคนอื่นค่อนช้างสูง อาจจะเกิดจากประสบการณ์ที่แย่ๆม่ก็ได้ สุดท้ายผมก็ยังคิดว่าพระเอกคงกินทั้งแม่และลูก

ผมว่าแม่ลูกคู่นี้มีความสัมพันธ์แปลกๆนะ เดี๋ยวรออ่านตอน 2ก่อน อาจจะเฉลยอะไรก็ได้

ohodaya

ช่างเป็นหนุ่มที่โชคดี ได้รับความเมตตาจาก สวรรค์บ้านนอก

xonly-1867

คุณแม่เริ่มเปิดศึกก่อนเลยรึเนี่ย
edit แม่บอกแบบนี้เดียวลูกจัด

goorboyI

เพิ่งเห็นตอนสามเลยมาอ่านตอนแรกก่อนครับ รู้สึกว่าเนื้อเรื่องต้องดราม่าแน่ ๆ เพราะยังไม่เห็นลูกสาวพูดเลย น่าจะมีปมในใจ

ตอนหน้าได้อากิ ตอนจบได้ 3p ซินะ

nuyzall1

ได้ที่พักกาย และปลดปล่ยสบาย จะได้2รึป่าว

น่
าจะได้ล฿กตอน2