ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 22, 2019, 12:02:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golf2531

aliass

ฮาา แม่สวย กว่า ลูกอีก น่าจัดแม่ก่อนนะแบบนี้

Jakapun Kitpoblertsin

nowhereman

อาการเบื่อเมืองแบบนี้พอเข้าใจนะครับ  แต่ตอนแรกนึกว่าแม่จะหาลูกเขยให้ลูกสาว แต่ไหงกินเองหละเนี่ย

เล่นสดต่อหน้าลูกสาวซะงั้น  ตอนหน้าท่าทางว่าพระเอกเราจะได้ลูกสาวต่อแน่ๆ งานนี้พระเอกไม่ได้กลับเมืองแน่นอน

pi.peach

ya2016

bounced

มันดูลงล๊อคไปหมดเลยแฮะ สามคนนี้ต้องมีความหลังอะไรกันล้ำลึก ลึกล้ำแน่เลย ไม่งั้นไม่ผูกพันกันได้ง่ายขนาดนี้ ...

คิดตามว่าถ้ากำลังนอนกับ ผญ คนหนึ่ง แต่มี ผญ อีกคนนึงที่ชอบนั่งมองอยู่แบบกระหายใคร่รู้ คงรู้สึกแปลกดีนะ แต่อย่างไงก็ตาม นี่เป็นทริปกลับบ้านที่ไอ้หนุ่มนี่ ไม่มีวันลืมแน่ๆ :)

vincenttatto

ก็ดูไม่เอะใจนะ ดูเดาทางเนื้อเรื่องกับปมไม่ออกเลย

show007

exelier

อากิเงีัยบๆแบบนี้มีปมอะไรมั้ยนะะ
แต่ช้าางปมมันเถอะไอ้หนุ้ม
เอ็งนี่แม้งโคตรโชคดี
เจอหม้ายสวยนมใญ่แบบนี้นะ
โหวววว

หนี่ปัญหางานไม่ก้าวหน้า
แต่มาเจออีกปัญหาคือจะเอาแม่หรือลูกดี

แต่ผมว่าสุดท้ายแล้ว ปัญหาจะหมดไป ถ้าเอาทั้งคู่เลย 5555

Niti Prompunjai

อ่านตั้งนานสะดุดแต่ แม่นมใหญ่มาก
โดนแม่กินแล้ว ตอนหน้าต้องได้ลูกด้วย

shootnaja

หวังว่าเรื่องนี้ คงไม่มีอะไรที่ทำลายตับผมนะครับ

ทำไมผมรู้สึกว่า ครอบครัวนี้มีอะไรปิดบังอยู่

oakvanilla

ผมว่ามันแปลกๆตรงที่ทำไมถึงช่วยพระเอกมันดูใจดีไปอะ  แต่ปมที่แปลกสุดก็การกลัวๆผู้ชายหรือว่าโดนไรไม่ดีมา

เดี๋ยวๆทำไมนอกจากไม่ค่อยๆคลายปมทำไมมาเป็นทำอะไรต่อหน้าอากิเลยละ555 ตัวอย่างตอนหน้าก็ทำให้อยาก อากิเป็น...

gutongnk59

เหมือนมีอะไรแฮะ ::Hmmm::
//อ้าวววว รีบไปอ่านตอนต่อไปด่วนเลยครับ

Wolf Kuroi

ปมอะไรนึกไม่ออก แต่ที่แน่ๆได้ทั้งแม่ ลูก แน่นอน

/ตอนนี้ได้แม่ ต่อไปได้ลูก