ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 22, 2019, 12:02:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anontapon Prasongsuk

เนื้อหาของเรื่องชวนน่าติดตามจนจบ

GongGang

อีนังอากิมันไม่ได้เป็นใบ้ใช่ไหมเนี่ย

Edit : สรุปคือ แม่เหงาเลยแก้ขัด แต่เปิดทางให้ลูกหรอ? หรือจะแชร์กัน

xfreestylex

งง ไม่เข้าใจอะไรเลย แล้วนี่บ้านใคร?

อ่านจบก็ยัง งง แต่ที่แน่ๆคือได้ทั้งแม่ทั้งลูกแน่นอน

PaulA

ความร้กในครอบครัวคือสิ่งสำคัญอิอิ

ตอนนั้นลูกต้องเติบใหญ่บ้างแล้ว

shinosuke

แนวแม่จะสอนลุกสาวให้รู้จีกเสียวหรือปล่าว

iamdevil

บ้าน!!! น่าอยู่ดีนะครับ สุดท้ายจะควบมั้ยนะ

Chatchawan Wu

::Thinking:: เนื้อเรื่องแบบนี้พระเอกน่าจะได้ทั้งแม่ทัวลูกนะครับ ผู้ชายคนนั้นอาจจะเป็นเจ้าหนี้ก็ได้

Edited

ยังไม่ได้กันตอนนี้ผมก็ว่าตอนหน้าแน่นอน

Gondar

บรรยากาศของเรื่องดูอบอุ่นแปลกๆดีครับ รวมถึงลายเส้นก็ดูดีมากๆเลย

ได้บรรยากาศดีแปลกๆ สำหรับเรื่องนี้ คงต้องเป็นการเยียวยาแม่ลูกคู่นี้แน่ๆ ให้กลับมายืนได้อีกครั้งด้วยการ เย  ::Fighto::

bunhelupu

น่าสนใจตรงลูกสาวต้องมีอะไรซักอย่าง

ดูแล้วคงได้เหมา

ensd-07

แม่เปิดลูกตามสิท่าแบบนี้ก็สุดไปครับ

ลูกตื่นแล้วหรือจ้า

Pruttinan Maikham

ไม่ค่อยได้อ่านแนวเนื้อเรื่องเท่าไหร่แหะแต่น่าจะมีปมกันทั้งคู่นะครับ

ตอนต่อไปได้กะลูกสาวชัวแต่สงสัยคนที่ลูกสาวกลัวจะมีบทต่อรึเปล่า

jakrid

นมอย่างใหญ่  เนื้อเรื่องก็มาแนวดราม่า  คุุณแม่คงได้  ทั้งลูกเขยและ ผัวใหม่แน่ๆ

beethayu

ไอหนุ่มที่มานั่งจีบที่ร้าน ต้องมีไรสักอย่างกับที่ร้าน คนแม่เลยยอมให้ทำลวนลามได้

แต่ดูทรงไอหนุ่มจะได้ทั้งสองอีกแล้ว

จิตสุภา ป

torae

ต้องมีปมเรื่องพ่อแน่ๆเลย ลูกสาวถึงได้กลัว