ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 22, 2019, 12:02:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anontatum

รู้สึกว่าพระเอกจะกลายเป็นทำสามีของแม่และลูกของคู่นี้ในตอนต่อไป + น่าจะขี้คลายปมที่นางเอกไม่ค่อยพูดออกมา

Benz zer

นายต้องเป็นหัวหน้าครอบครัวที่ดีได้แน่ //ตบไหล่ แต่เนื้อเรื่องเหมือนมีปมบางอย่าง

xonly-1790

::HoHo::ตอนนี้แม่คงไม่รอด ตอนหน้าลูกก็คงไม่รอด

แต่เท่าที่ดูผมว่าไอ้นี้ต่างหากที่ไม่รอด #ปักหมุดแม่เรียบร้อย

มันต้องมีปมอยู่แน่ๆ

zxcv11119

สงสัยลูกสาวจะเคยโดนลูกค้าลวนลาม

tongjedsada

บทสนทนาแม่กับลูกดูพิลึกชอบกลนะครับ การวางตัวก็แปลกๆ ผมว่าไอ้หนุ่มนี่ไม่ใช่คนแรก (หุ่นลูกสาวคือเด็ดมาก 5555)

ผมนี่รอถึงเวลาของลูกเลยครับ แต่คุณแม่ก็ดูเหมือนจะพูดความจริงนะที่ว่าไม้ได้มานานแล้ว แต่ผมก็ยังสังสัยอยู่ดีว่าไอ้หนุ่มนี่ไม่ใช่คนแรก 5555(

nooae

เริ่มต้นได้น่าอ่านมากครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ

akasaboy

สะดุดใจตรงผุ้ชายที่เข้ามา แต่แม่ไม่ว่าอะไร คิดว่าต้องเป็นพ่อแท้ ๆ นะครับ

ผิดคาด งั้นก็เป็นคนที่จะมาเป็นพ่อเลี้ยง และคิดว่าอากิจะเสร็จไปด้วยแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

myaopap

มันต้องมีปมแปลกๆ มีบางอย่างผิดปกติ 55555 

แหม๋ตอนแรกนึกว่า เอาเสด ก้ฆ่าทิ้ง

นายไข่ย้อย

้เป็นบ้านที่น่าอยู่ มากๆ กินทั้งแม่ทั้งลูกเลยเชียว

ลุ้นตอนต่อไป เนื้อเรื่องลูกสาว
อิอิอิ

wormy

อากิจังดูน่าสงสารนะ  แต่บ้านนี้มันมีอะไรแปลกๆ เยอะอยู่

ดูแล้วอาจจะไม่ปวดตับ..  รอตอนลูกสาว

topzakub

จะปวดตับไหมนะ แนวภาพเทาๆหม่นๆ หวังว่าคงมีแค่ดราม่าเล็กๆ อย่าถึงขั้นปวดตับเลย

cloudser

::Thankyou:: พระเอกก็หนีปัญหาจากการงานมาพักผ่อนจิตใจในชนบท มาเจอสองแม่ลูกเจ้าของบาร์ ตัวอากิเหมือนมีปัญหาภายในใจดูเงียบๆไม่ค่อยสนใจใคร แต่ก็ดูเหมือนจะไว้ใจพระเอกเรา เพราะตอนมีชายมาคุยกับแม่เหมือนจะกลัวๆอะไรบางอย่างหรือเคยมีเรื่องภายในใจ ตอนแรกนึกว่าแม่จะหาผัวให้ลูกนะนิแต่ๆ  ::Grimace:: แม่เปิดก่อนเลย ตามๆต่อ

EDIT น่านไงสุดท้ายคุณแม่ก็ยอมปลดปล่อยความรู้สึกที่อ่อนแอออกมา หลังจากที่พยายามเข้มแข็งเพื่อลูกเพราะขาดพ่อที่เสียไป หรือว่าลูกที่ดูซึมๆม่นๆเพราะเสียพ่อจากเด็กร่าเริงเลยเปลี่ยนไป ตัวอย่างตอนสอง อากิเริ่มมีความรู้สึกดีๆให้พระเอก หวังว่าพระเอกจะมาเติมเต็มส่วนที่ขาดให้กับครอบครัว

Nattapon Tangchana

iwonder

apichart2523

ทำไมลูกของเธอถึงกลัวผู้ชาย ผมว่าเคยโดนข่มขืนแน่แน่เลย
ไม่แน่แม่อาจข่มขืนผู้ชายเองแล้วแบบนี้