ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Neromashin] Risou no Kanojo เธอคือผู้หญิงในฝัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 25, 2019, 07:44:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HaoMaRu

เดียวๆ อะไรจะเปลี่ยนง่ายอย่างนั้น หรือว่าเก็บแต้มหล่อนั้นไปแล้ว เลยมาทำแต้มกับไอ้นี่เพิ่ม

ไอ้หล่อก็โรคจิต ให้แฟนล่าผู้ชายทั้งโรงเรียนซะงั้น ผู้หญิงก็ร่านซะเต็มที่เลย แต่ต้องขอบคุณอยู่อย่างที่ไม่วาดอุนจิมาด้วย  ::Foo::

Nicknack lovelove

สงสัยว่านางจะชอบแนวนี้ พอเลื่อนอ่านก็ แหนะ ใช่จริงๆด้วย

สงสารนางเอกเบาๆ โดนล้างสมองไปแล้ว

Peter Taowating

นางเอกหุ่นเอ็กซ์สุดๆเลย  แปลกใจที่ตอนแรกปฎิเสธ ไม่เป็นแฟน แต่ตอนหลังกลับมารับรักและจู่โจมเจ้าหนุ่มอย่างเต็มที่ สงสัยต้องมีอะไรแอบแฝงแน่เลย ::Doubt::

โห  .... หักมุมแบบนึกไม่ถึงจริงๆ ครับเรื่องนี้  ::Horror::

Ppcub Jjip

มี2ทาง คือนางเอกโกหกเรื่องคบอีกคน หรือไม่ก็ไอผู้ชายอีกคนมันโรคจิตชอบเห็นแฟนตัวเองเอากับคนอื่น

โถ่วพระเอกมึงมันโง่เดินออกมาแบบมีศักศรีก็เฟี้ยวไปแล้ว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มีแฟนแล้วแต่อยู่ๆมาจัดกะไอหนุ่มนี่  มันจะใสๆจริงปะเนี่ย

นั่นไง กุว่าละ

littlevoi

อ้าว สงสัยงอนกับแฟนเลยมาเต๊าะพระเอกแน่เลย ฮ่าๆ

หลังอ่าน : โอยยย.... เดาผิดเกินแล้วเนี่ยผม 55 ใสมากกกกกกกกกกกกกเรื่องนี้ใสมากกกกก

ปล.ผู้แปลสับขาหลอกผู้อ่านซะ ฮ่าๆ แต่ก็ขอบคุณนะคร้าบ

totozar

::HoHo:: ::HoHo::มันต้องเป็นแผนแบคเมลผู้ชายแน่นๆๆ
ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวคนร้ายก็คือ
"......... เพลงมา......................."
ทานุมะคุงนายนั้นแหละ

#นายมันพ่อเลา

mindza2212

ต้องมาหลอกพระเอกแน่ๆเลยแต่หวังว่าจะไม่ดาร์คนะ

ชื่อเรื่องกับเนื้อหาช่างหลอกลวงซะจริง

alee.kareemee

ถ้าให้ผมเดา ญ ไปแตกในกับผัว แต่ผัวไม่รับเลยมาหาผัวสำรองรับลูกให้หล่อนแทน หรือร่าน55+
อีดิท เขร้ ผมพลาดอย่างแรง นึกว่าใสกว่านี้

chocolaze

::HeyHey:: อาจจะเป็นรสนิยมชอบการเป็นชู้อ่ะไรแบบนี้รึป้าว

ศีบเสมอกันทั้งคู่เหอะๆ ตัดไป ::Ahoo::

thetwo

เหยยยย งง เปลี่ยนแบบหน้ามือเป็นหลังมือเลย เกี่ยวอะไรกับพ่อนักกีตาร์รึเปล่าเนี่ย

หง่า ใช่จริงๆ ที่สำคัญคือนางชอบของนางแบบนี้ด้วยอีกต่างหาก เฮ่อ เสียของเหมือนกัน

anigkanjana

นางเอกไปอดอยากไรมาจากไหนเนี่ย มาถึงก็งัดแล้วปั้มซะขนาดนั้น

โอ้โห ว่าทำใจไว้บ้างแล้วแต่ก็คิดไม่ถึงว่าจะขนาดนี้ อย่างนี้ไม่เรียกว่าหักมุมครับ เรียกว่าดริปโค้งตกเขาไปเลยเหอะครับ

l3al3yl3ell

ผมกลัวว่าพอเสร็จพระเอกจะโดนแกล้งไม่ก็โดนแบล็คเมนะสิ

เหมือนตับจะแตกแต่ก็ไม่แตก นางเอก กระหรี่ จบเลย

ensd-07

งงนิดหน่อยอยู่ดีๆๆมมเอากันคนที่ตัวองไม่ได้ชอบ อาจเอาไปแบคเมล์บอกแหนว่าท้องกับมัน

ที่แท้แฟนมันใช้มาขายของเลยนี้ว่า เอากันทั้งโรงเรียน

Minibar

เห้ยๆ ไม่พูดไม่จากันก่อนหรอ น้อยใจไรมาเปล่า คนได้ก้อได้แบบงงงง (ถามมากกลัวอดซินะ) 555

น่ากลัวเลยอ่ะ  เป็นจบแบบสะเทือนใจแทนไงไม่รู้

ขอบคุณที่แปลนะครับ