ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Neromashin] Risou no Kanojo เธอคือผู้หญิงในฝัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 25, 2019, 07:44:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ทำไมมันมีอะไรกันง่ายขนาดนี้ ดูแล้วคงมีอะไรแอบซ่อนไว้แน่
เผลอๆคงเป็นแฟนของผู้หญิงวางแผนไว้
ขอบคุณมากครับ
เป็นแผนการที่ชั่วร้าย อ่านแล้วรู้สึกช็อกเลย

taton

ดูจากเหตุการณ์ ผมว่ารักใสๆในรั้วโรงเรียนของท่านs kater คงจะไม่ใสอย่างที่คิดแล้วล่ะครับ น่าจะได้มีฉีกตับอ่อนๆของผู้อ่านกันบ้างเป็นแน่ สงสัยนางเอกคงจะโดนแฟนโรคจิตบังคับมาแน่เลย ส่วนไอ้หนุ่มนี่แรกๆคงจะดีใจ แต่พอได้รู้ความลับ(ที่โดนแฟนโรคจิตบังคับ)ของนางเอก คงจะถอยห่างออกมาเอง

...
โอ้โห สมชื่อดาร์กลอร์ดจริงๆ ดาร์กกว่าที่คิดไว้เยอะเลย เล่นให้แฟนไปขี้ในพุ่มไม้แล้วกลับมาเอาตูด บอกตรงๆ ชายรับไม่ได้ 555

carman

ไม่ได้คบกัน แต่มี sex แบบนี้น่าจะโอเคนะ
แบบนี้น่าสงสารผู้ชายเลย

madooza

อื้อหือ นี้มันแนวสาวนมใหญ่ตัวเล็ก
เป็นแนวในตำนานเลย  ::Glad:: ::Glad::

sevennine

หญิงคนนี้เมื่อวานไม่ขอคบแต่มาอีกวันเอากันเลยเนี่ยนะเอิ่ม...น่าจะแปลกๆอยู่นะแบบนี้ทำไมง่ายจังแล้วไม่ถุงด้วย

นั่นไงล่ะยัยร่านจริงๆเลยซินะผู้ชายให้ผ่านอะไรมาเยอะก็นะสรุปพระเอกเป็นเอดส์ไหมเนี่ยเจอแบบนี้

Qy8

มาแนวนี้สาวหลอกผช แน่เลยว่ามีแฟนแล้ว แล้วก็เป็นแฟนกันตอนจบ

edit
สรุปโดนฝึกให้ร่านแล้วก็ใช้หาเงินซะงั้น แฟนอะไรเนี่ย
สาวแว่นจงเจริญ !!!

Leastrtyuurr Dokpong

อาจจะเจอแฟนอยุ่กับคนอื่นเหรือเปล่าคนกำลังมีอารมย์อยากเลยหาที่ลง

jakrid123

นางเอกนมจะใหญ่ไปไหน  แต่แนวนี้ตอนจบน่าจะพลิก เป็นนางเอกฟันพระเอกเล่นๆ แก้เบื่อ แน่ๆ

HaruKi02

คงไม่ใช่ว่าไอ้หนุ่มที่คบกันอยู่ให้มาทำนะ .....

นั่นไง ตรูว่าแล้ววววว แล้วมันก็ไปเอากับเขาด้วยเนี่ยนะ 555

kittichai.pachdam

สงสัย แฟนไม่ทำการบ้าน หาเอากับคนอืนแทน
พูดอย่างดีคิดจะว่าไม่เอา สุดท้ายก็เอาจนได้

progess

ดูแล้วเหมือนนางเอกร่านๆ ทั้งที่มีแฟนยุแล้วแต่ยังมามีอะไรกับพระเอกอีกนี่แปลก นะน่าสงสัย

ผมว่าแล้ว แม่งแปลกๆ  ที่แท้แม่งกะหรี่ดีๆนี่เอง

Qwert123456789

Chaiyan14731

ตกลงยังไง หรือฝ่ายหญิงไปหาข้อมูลพระเอกมา 555

tanawichar

คงโดนเช้าใจผิดว่าคบกัน

darkมากครับถ้ามีภาคต่อนี้คงไม่ไหว นางเอกคงมีสาเหตุให้เป็นแบบนี้

Noproblemman

ฝ่ายหญิงดูมันแปลกๆยังไงก็ไม่รุ ไม่รับรัก
แต่ดันเป็นฝ่ายรุกเค้าซะงั้น ไม่อยากเดาเลย

ถ้าโดนของไอ้เคจังดนเดียวก็พอทน
แต่นี่โดนมาเกือบทั้งโรงเรียน
พระเอกมันคงคิดว่าแล้วกูไปอยู่ที่ไหนมา
งานนี้มันเจ็บจนเกินเจ็บ
ขอบคุณครับ