ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Secret Serviceเพื่อใคร[แปลไทย By HypN♥s] ](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 26, 2019, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไรและจะจบอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

**ให้ตอบคำถามว่าเรื่องนี้จะเป็นอย่างไรต่อไปและจะจบอย่างไร และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eka1325

เมียทำเพื่อสามีแบบนี้สุดยอด แต่ดูไปดูมา สงสัยจะติดใจเอง สามีน่าจะบ้างานไม่สนใจเซ็ก เมียคงร่านพอสมควรเจอ ผอ ถูกใจเลยติดใจแน่เลย โดนจัดหนักจริงๆ สามีก้บ้างานไป เมียก้ร่านต่อไป จัดหนักกันทุกอาทิตย์ สนุกกันเลย ชอบๆ

Kitti Bankohchang

นาโอะภรรยาทีแสนดียอมเสียตัวให้โนจิมะหัวหน้าสามีเพื่อแลกกับอนาคตตำแหน่งการงานของสามี      หลังจากที่ได้อ่านจนจบผมว่าพล็อตเรื่องที่เขียนคล้ายๆกับหนังAV นะครับ  สามีบ้างาน,  ภรรยาที่แสนดียอมทำทุกอย่างเพื่ออนาคตสามี,  และเจ้านายจอมหื่น   ภาพและเนื้อเรื่องกระตุ้นอารมณ์ดีครับ   แต่เนื้อหาออกจะสั้นไปนิดหน่อยครับ  น่าจะมีหลายฉากก็ว่านี้ ถ้าสามีมาเห็นตอนนาโอะกำลังมีอะไรกันกับโนจิมะจะได้อารมณ์มากว่านี้ครับ

เรื่องแบบนี้มีเยอะครับ ทั้งการ์ตูนและAV เป็นพล็อตเรื่องมาตรฐานH ทั่วๆไป

mark5111

จะรู้สึกยังงัย ถ้ามารู้ทีหลัง

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

xtazy

เพราะรักสินะเพื่อความสุขของสามี นาโอะยอมได้ทุกอย่าง คิดว่าคงดันจนสามีโค่นผอ.ลงได้ นาโอะเปลี่ยนจากเมียน้อยผอ.กลายเป็นเมียหลวงสมใจ
ผอ.ดันหลังจริงๆด้วย จากรูหลังไง คงก้าวหน้าจนกว่าผอ.จะหยุดแข็งหน่ะ

anuchat saejung

ยอมแลกเพื่อความก้าวหน้าของสามี

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Gondar

เจ็บปวดแทเเกิดเป็นเมียพนักงาน ตอบจบความแตก เมียติดใจประธาน ฟันธง

นอกจากหนุนหลังคุณ ชั้นยังโดนดุ้นด้วยนะคะที่รัก ตั้งใจทำงาน  ::JubuJubu::
เดาตอบจบของท่านฮิปส์ผิดเกือบทุกเรื่องเลย 5555

สู้ต่อไป ทาเคชิ!!!  ::Fighto::

lycos007

แรกๆก็ฝืนใจ หลังๆมาพอโดนไปรู้สึกดีและติดใจไปให้ทำเรื่อยๆแน่ๆ

เป็นอย่างที่คิดเลย ผมชอบมาก แนวNTRส่วนใหญ่ผมก็จะหาแนวนี้ดูตลอด พลอตก็จะประมาณนี้ถึงแม้ว่าจะเดาได้แต่ดูแนวนี้ทำไรมีอารมณ์ทุกที
ขอบคุณครับ

PEE WAII

ภรรยาที่แสนดีของผม. คิดว่าสมามีคงเปิดทางให้แน่นอน

และชอบอ่านเรื่องแนวนี้ครับสนุกมาก ได้ฟิลลิ่งดี

B&B

ผมคิดคำตอบได้สองแบบคือ ผัวจับได้ว่ามีชู้แต่ก็ปล่อยไป เพราะหน้าที่การงานสำคัญกว่า ประมาณถ้ามีเงินมากพอ เธอจะได้ไม่ต้องทำแบบนี้อีก เพราะอ่านจากเม้นแล้วดูท่าจะไม่ดาร์ค อีกแบบคือนางเก็บไว้เป็นความลับไว้เรื่อยๆ เพราะจากชื่อเรื่องละนะครับที่ทำให้คิดได้สองแบบ

เลือกไม่ถูกคร้าบบบบ แง๋๋~~~

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

เอิ่มมม... นึกว่าจะไม่ดาร์ค ดาร์คพอตัวเลยคร้าบบบ ทั้ง NTR และ Mind break

นางดูใจง่ายไปนิดนะครับ หรือไม่ก็คนวาดเขาข้ามช่วงที่สนทนา​หรือตกลงกันไป แต่ก็เดาไม่ยากหรอกครับ ยอมเสียตัวเพื่ออนาคตผัว นี่อาจจะเป็นเรื่องปกติก็ได้ในโลกโดจิน แต่ในโลกความเป็นจริงก็ไม่ต่างกันหรอกครับ เพราะหน้าที่การงานนั้นสำคัญมากๆ ถ้าได้งานดีๆ ตำแหน่งดีๆ ก็อยู่สบายๆ แล้วละครับ

ขอบคุณ​ครับ​

nicky.supakorn

ก้อเลือกไม่ถูกเหมือนกันถ้าไม่ยอม สามีก้อไม่ก้าวหน้า ถ้ายอมก้อหาว่าเเรด เเต่ถ้านานๆไปสามีไม่ทำการบ้านเราก้อต้องหาความสุขให้ตัวเองบ้าง เเต่กลัวสามีรู้จิงๆถ้าพลาดท้อง

Northstar Rta

ภรรยายอมทำเพื่อผลักดันให้สามีมีความก้าวหน้า แต่ท่าทางภรรยาน่าจะชอบเพราะสามีมัวแต่สนุกกับงานจนลืมทำการบ้านนะ
ที่ภรรยายอมทำทุกอย่างเพื่อสนับสนุนสามีคงเพราะรักสามีและติดใจหัวหน้าสามีแล้วล่ะ

xsoulkung123

มีเมียสาวหุ่นสุดหื่นแบบนี้ ไอ้หนุ่มที่เป็นผัวต้องระวังตัวดีดีกว่านี้หน่อย
วันหนึ่งผัวพาไอ้แก่ที่เป็นหัวหน้ามาที่บ้าน พอไอ้แก่นี่เห็นเมียสาวก็เลยสนใจ
แทบยื่นข้อเสนอเสียวๆให้อีก เมียสาวเลยต้องสนองเพื่อช่วยผัวตัวเอง
จนตัวเธอหลงใหลความเสียวที่โดนมอบให้ แถมยังเป็นเสียวที่เร้าใจแบบที่เธอไม่เคยเจอมาก่อน
สงสัยจะได้ช่วยผัวด้วยวิธีนี้ตลอดไปแน่ๆ แต่หลังๆมาคงจะไม่ใช่แค่ช่วยผัวแล้ว คงจะเป็นช่วยให้ความพอใจเสียวของตัวเธอมากกว่า
::Hmmm::
Edit ไอ้แก่นี่เล่นจัดหนัดแถมยังมีของเล่นมาเพิ่มความเสียวอีกด้วย เจอแบบนี้เข้าไปก็ไม่เป็นตัวของตัวเองแล้วละ
ถึงเธอจะใจง่ายมากับไอ้แก่นี่เร็ว ก็เธอได้เสียวตอบแทนด้วย

MooOon

เเนว ntr ถ้าไม่ใช่เจ้านายเเย่งเพราะเรื่องนายที่การงานผัว ก็ต้องโดนเเบล็กเมล หรือไม่ก็

เมาจนลืมตัว ในเรื่องจากที่ดูจะโทษเมียก็ไม่ได้จะโทษผัวก็ไมไ่ด้อีก คือผัวพยายามทำงานเพื่อครอบครัว

ส่วนเมียพยายามเพื่อผัว จะโทษเจ้านายก็ไม่ได้ เพราะเอาตรงๆผู้ชายทุกคนมันก็หวังเเบบนี้ เเละไม่ได้บังคับอะไร

นางเอกด้วย มันวินทุกฝ่าย  ถ้ามองเเบบผลลัพอะนะ จากที่อ่าสนเเนวนี้มาบ่อยๆ นางเอกหรือเมียน่าจะติดใจ

หัวหน้าของผัว เพราะเอาจริงๆสาวๆวัยเเบบนางเอกยังชอบอะไรที่มันตื่นเต้นละมั้ง ผิดกับผัวที่ต้องเอาเวลามาทำงาน

ที่พูดมานี่ไม่ได้สงสารไรผัวนะ หรือเราดูเเนวนี้จนชิน -*-

--------------------------------------------

เดาจากหน้าตาตอนจบ น่าจะติดใจไปละ เอาจริงๆ คงเพราะเคยชินด้วย เเบบเขาว่า หลังจากที่ยิงคนไป1ครั้ง

หลังจากนั้นคนเราจะชินชากับการยิงคนครั้งต่อไป หรือพูดง่ายๆ ถ้ามีครั้งที่1ไปเเล้ว จะมีครั้งที่2-3-4 หรือไปเรื่อยๆก็ไม่แปลก

ดูเเล้วก็เริ่มสงสารผัวนางเอกนะ ถ้ามารู้ว่าเมียตัวเองกลายเปงคนติดอะไรเเบบนี้ เเต่ก็คงไม่เลิกอีกดูจากหน้าตา

เเละนิสัย น่าจะไม่เลิก  เเต่ก็คงห้ามอะไรเมียไม่ได้อีกนั่นเเหละพูดเเล้วชักอยากเปงเจ้าคนนายคน 555+

Joon Imsri

ถ้าอย่างนี้ ผอ.ก็สบายเลย

ตอบไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน