ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Secret Serviceเพื่อใคร[แปลไทย By HypN♥s] ](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 26, 2019, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ทีแรกก็คงจะทำเพื่อคุณสามีอ่ะนะ  แต่ทำไปทำมาคงจะติดใจดุ้นท่านผอ.ก็เลยขอทำเพื่อตัวเองบ้าง  สมประโยชน์ด้วยกันทุกคน.....อิอิ
ดูท่าท่านผอ.น่าจะเป็นสายเอส ส่วนคุณภรรยาก็คงจะเป็นสายเอ็มนะ เพราะโดนท่านผอ.เล่นทั้งสองรูพร้อมกัน สามารถตอบสนองได้ขนาดนี้ท่านผอ.ก็เลยสนับสนุนความก้าวหน้าของคุณสามีเต็มที่ เช่นเดียวกับคุณภรรยาก็สนับสนุนคุณสามีเต็มที่ด้วยการปรนเปรอความสุขให้ท่านผอ.....อิอิ

yopern

เดี๋ยวก็เลิกกับผัวมาเล่นกับ ผอ อย่างเดียวนั่นแหละ เพราะดูท่าทางของผัวแล้วเหมือนจะไม่ได้เรื่อง ผอ ดูจะเก่งกว่า

edit ม้วแต่โม้ว่าตัวเองเก่ง ผอ หนุนหลัง ยังไม่สำนึกอีก ว่าเมียไปโดนอะไรมาบ้าง โถไอ้ควายเผือกเอย

psychos1s

จากที่ติดตามแนวๆ NTR มา ถ้าตามปกติคงน่าจะแอบเอากันเรื่อยๆ ฝั่งภรรยาติดใจ สามีต้องมารู้ความจริงตอนจบชัว

edit Whattttt ปกติสามีมันต้องจับได้ตอนท้ายสิ   จากหน้าภรรยาภาพสุดท้ายนี่ดูจากติดใจมากกว่าทำเพื่อสามีแล้วละมั้ง

keatmano

เลิกกับสามี ไปอยู่กับผู้อำนวยการ ... หรือไม่ก็ผู้อำนวยการเบื่อ ทิ้ง แล้ว สามีรู้เรื่อง ไปจัดการผู้อำนวยการ ลาออก ย้ายที่ ไปหางานใหม่  ::HoHo::

ดูแล้วคุณภรรยาอยากทำเพื่อตัวเองนะ เรื่องของสามีเป็นแค่ข้ออ้างเพื่อจะทำเท่านั้น ::Thinking::

jachal

นาโอะแม่บ้านสาวทำเพื่อสามีตนเอง

มีนาโอะสนับสนุนสามีสุดตัวสุดร่องเลย

lukhnu2

น่าฉงฉานอะ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

pfrankz

ทำเพื่อสามีเป็นเมียที่ดีจริงๆ

แต่คิดว่าน่าจะติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้น

ตอนจบนี่ทำเพื่อผัวหรือตัวเองล่ะเนี่ยติดใจไปแล้วจริงๆ

akasaboy

เริ่มมาเหมือนจะสะเทือนใจเล็ก ๆ แล้ว ผมขอเดาว่า แม่บ้านยอมไปนอนกับท่านประธานเพื่อให้สามีได้เลื่อนตำแหน่งไว ๆ และยอมเป็นเมียเก็บของท่านประธานไปเรื่อย ๆ

ยอมเพื่อสามี นับว่าเป็นภรรยาที่วิเศาที่สุด ผมเดาถูก
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

นายไข่ย้อย

เริ่มมาก็ปวดตับแล้ว เห็นงานนี้ผัวจะโดนสวมเขายาวๆเลย จบปวดตับแน่นอน

Edit ไม่รู้ทำเพื่อผัวหรือตัวเองกันแน่เนอะ
อิอิอิ

HaoMaRu

แรกๆก็สู้เพื่อผัว หลังๆก็คงสู้เพื่อเขาที่ยาวขึ้นของผัว  ::Evil::

เห้ย ถ้ามีต่อแม้งต้องเจือด ผอ.หื่น ให้ผัวขึ้นเป็น ผอ. แทนแหงๆ  ::Suffocate::

Peter Taowating

สามีพาหัวหน้ามาบ้านเจอภรรยาสวยแถมหุ่นสบึมมากๆอีก  งานนี้เจอหัวหน้าแสบจะเอาเมียลูกน้องมาเป็นเมียน้อยปรนเปรอกามให้ตัวเอง น่าสงสารภรรยาจริงๆ ต้องยอม เพื่อความสุขความก้าวหน้าในงานของสามีตัวเอง  ::Doubt:: แต่โดนไปเรื่อยๆ อาจจะมีติดใจ 

มาเจอหัวหน้าฝีมือจัดจ้านทางเซ็กส์ ท่าทางงานนี้ สาวเจ้าพลีกายเต็มที่เพื่อสามีแน่ๆเลย 555 (ความสุขของตัวเองเป็นของแถม)

bounced

คุณภรรยา ทำเพื่อสามีขนาดนี้เลยรึ ส่วนตัวไม่ภูมิใจเลย ทำงานอยู่ไปก็ไม่รุ่งหรอกครับ

ที่แน่ๆสงสัยจะเสียภรรยาที่แสนดีไปซะละมั้ง ท่าทางบอสจะไม่ธรรมดา ...

อีตาบอสไม่ธรรมดาจริงๆด้วย ลูกเล่นแพรวพราว สงสารคุณสามี หารู้ไม่ว่าเมียทุ่มสุดตัวแค่ไหน

Phoowadol

เจอเจ้านายผัวหื่น ขู่บังคับ แบบนี้เมียสุดที่รักคงต้องยอมเพื่อผัวสินะ. แต่ถ้ามาทรงนี้ ผมเข้าใจว่า น่าจะเอนเอียงกลายเป็น. เมียสาวหลงเจ้านายผัว แน่ๆ ผมว่าเจ้านายมันคงมีดีอะไรเด็ดๆแน่เลย
  Edit.  เฮ้อ!?.... นี่ผัวเธอจะมีโอกาสรู้มั้ย ว่า ที่หน้าที่การงาน มันก้าวกระแด ขนาดนี้ เป็นเพราะ เมีย. ยอมไปเป็นเมียน้อย เจ้านาย. เธอยอมทำเพื่อนาย มากเลยน้า.  แต่ดูจากอาการของเธอ ผมว่า เธอก็ทำเพื่อตัวเองด้วยแหละ ในเมื่อผัวมันบ้างาน จนบกพร่อง การบ้าน สิ่งที่ทดแทนได้แถมทำได้ดีอีกต่างหาก นั่นก็คือ ยอมเจ้านายให้เล่นได้มา ตามต้องการ. ขอบอก ทีเห็นประตูหน้า หลังโดนพร้อมกันบวกไข่สั่น อีก เท่านี้ ก็พีคสุดๆละ ยังดีนะที่เจอกัน อาทิตย์ละครั้ง. ไม่งั้น บานแน่ๆหึๆ

Ppcub Jjip

พูดตามตรงนะเมียนั่นแหละที่ไม่หนักแน่นเองผัวทำงานหนัก จะโทษเจ้านายก็ไม่เต็มปากนักหรอกตบมือข้างเดียวมันไม่ดังอยู่แล้ว ตอนจบก็คงจะติดใจและปิดบังผัวต่อไป เกลียดจริงๆผู้หญิงแบบนี้ไม่หนักแน่นและเด็ดขาดซะเลย

พออ่านจบก็แน่ใจว่าอีเมียนี่แหละเห็นแก่ตัวปากว่าทำเพื่อผัวสุดท้ายก็เพื่อตัวเอง

busturk02

สามีน่าจะรู้ทีหลังแต่ทำอะไรไม่ได้แน่ๆ ภรรยาก็น่าจะติดใจหลังๆ ::Crying::

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน