ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Secret Serviceเพื่อใคร[แปลไทย By HypN♥s] ](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 26, 2019, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

preuk13tab

น่าจะแนวแบบตอนแรกไม่เต็มใจทำเพื่อสามี สุดท้ายก็ถูกใจเอง
นั่นไง..ตอนจบทำหน้าแบบนั้นแสดงว่าติดใจอ่ะดิ

boxser

มีเมียดีชีวิตก็ดี หรือป่าว?

Edit จบแบบ รู้สึกว่าผู้หญิงมีใจ ให้ ผ.อ

kittichai.pachdam

เมียทำเพื่อผัวเลยนะ มีเมียแบบนี้ ไม่รู้จะว่าไงดี จะดีใจหรือเสียใจ ตอนจบผัวจบได้
Edit เย็ดเข้ มี พิเศษใส่ไข่ด้วย

game2539

เริ่มเรื่องมาแบบนี้ยังไงก็ไม่รอดสักรายคุณภรรยาต้องติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นแน่จากที่จะทำเพื่อสามีจะกลายเป็นทำเพื่อสนองตัญหาตัวเองแทน

Edit:ว่าแล้วเชียวว่าต้องติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นถ้าเกิดท้องขึ้นมาไม่ต้องเดาเลยว่าลูกใคร

vlkswg

น่าจะเป็นแนวยอมเจ้านายเพื่อแฟน แต่พอได้ทำบ่อยครั้งเข้าก็เริ่มปล่อยไปตามความต้องการของตัวเอง น่าจะจบแบบ พาชู้ไปเอาในบ้านโดยที่ผัวก็อยู่ในบ้านด้วย

ตอนจบผมอาจจะคิดเยอะไปหน่อยแต่ก็ใกล้เคียง55555

progess

ผมเนื้อเรื่องก็ประมาณ ตอนแรกอาจจะเผลอใจให้กับ ผอ. ไงเพราะไม่ได้ของผัวมานาน ตอนจบก็คงติดใจ ผอ จนแอบเอากันลับหลังสามีตลอดเวลา

ผมว่าแล้วสุดท้ายก็ติดใจของ ผอ เหมือนหลายเรื่องแนว NTR ที่เคยอ่าน โดนทั้ง 2 รูแบบนี้ไม่ติดใจก็ให้มันรู้ไป

modx000

โดนน่ะโดนแน่นอนอยู่แล้ว แต่เดาว่าแรกๆไม่เต็มใจแต่หลังๆจะสะใจกว่าผัวทำ สุดท้ายผอ.อาจเอาไปแบ่งให้เพื่อนๆกินด้วย ปูมาแบบนี้...มันก็มาแนวๆนี้แหละครับ ขอชมที่ซ่อนก่อนละกัน จะไปแนวนั้นไหม

edit ผอ.ไม่ได้แค่หนุนหลัง แต่แทงข้างหลัง(ทั้งผัวทั้งเมีย)เลยล่ะ555

joker socool

มาแนวนี้เรียกว่าตามสูตรมากๆ  ถ้าเอาตามสูตร ntr ผอ.ต้องแอบลับหลังเมียจนติดใจ  ตอนท้ายเมียเปลี่ยนนิสัยแถมไปท้องกับ ผอ.แบบที่สามีไม่รู้(หรือถ้ารู้ก็จะรู้แบบตัดจบ)  อันนี้เดาแบบตามสูตรนะครับไม่รู้จะมาหักมุมรึเปล่า

สรุปตัดจบแค่โดนครั้งเดียวแต่มาแนวเดิม5555  นี่ถ้ามีต่อสงสัยจะตามสูตรจริงๆ

boom00

อิจฉา เจ้านายเลยแบบนี้ไม่รู้จะสุขสำรานขนาดไหน สงสัยจัดเต็มแน่นเลยแบบนี้

masterbunny

เนื้อเรื่องน่าจะเป็น NTR ทั่วไปนะครับ ชื่อเรื่องก็แนมๆ มาแล้วว่า เพื่อใคร? เพื่อตัวเอง หรือเพื่อผัว 5555 ผมว่าคงจะเพื่อตัวเองละมั้ง

>> แหม๋ คนดีศรีภรรยา  จริงจริ๊งงง 5555

najazz

เพื่อผุชายยย

สามีไม่รุอะไรเลย ภรรยาน่าจะติดใจนะเนี่ย

jakkarin.ratchomphu

ตอนแรกเมียก็ยอมทำเพื่อสามี แต่ตอนหลังที่ทำก็เพราะสนองความต้องการของตัวเอง เพราะผัวมัวแต่บ้างานไม่ยอมเยสเมียซะที

The Naive

ขอเดาว่าเมียน่าจะติดใจ ผอ นะครับ

Edit ดูแล้วก็เหมือนเป็นการช่วยสามีนะ แต่ก็รู้สึกเหมือนว่าเธอจะติดใจ ผอ ด้วย เหมือนกระสุนนัดเดียวได้นก 2 ตัวเลย

กินซัง

ทำเพื่อผัวสุดท้ายติดใจเเนวนี้เริ่มมาเเรงจริงๆ

Qwert123456789

เมียมันติดใจผอชัววว เมียไปยาวๆแน่