ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 3 : ความรู้สึกที่กำลังก่อตัว

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 27, 2019, 04:38:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Blue Eye

ช่วงหวานๆ ก็มีนะ ว่าแต่ทำไมมันต้องมีเรื่องทุกรอบเลยละ

แฟ๊ต บอย

ต้นรักกำลังงอกออกจากเมล็ดแล้ว.....คิราระเอ๋ย จงดูแลให้ดีดี

silencer001

กำลังหนุงหนิงๆกันเลยดันมาเจออันพาลจนได้พระเอกต้องแสดงฝีมือหรือคิราระจะโชว์ฝีมือจากการฝึกลุ้นๆๆ

MAC

เดี๋ยวก็รู้ว่าจะออกหมู่หรือจ่า นักเรียนอันธพาล เจอขอจริงแล้วจะหนาว ::Horror::

××Mon××

คิราระกำลังจะได้ฟิลแล้ว ดันมีเหตุให้ริวกะจะตัองใช้กำลังกันอีกล่ะ

anigkanjana

บทลุยมาแล้วๆๆๆ นึกว่าจะไม่มีซะแล้ว ความมันส์อยู่ตรงนี้แหละครับท่าน

อ้าวเวร เลิกสู้ซะงั้น
แล้วคู่นี้ยังไงต่อละเนี่ย อ่านภาคหลักแล้วคิราระ ไม่น่าจะยอมเป็นเด็กเสี่ยริวกะได้นะนั่น

peddo

โลกกลมจัง ริวกะนี่ท่าจะพิชิตใจสาวๆไปทั่ว ไม่รู้เมกุมิคิดอะไรด้วยปล่าวนะครับ
แต่กุ๊กกิ๊ก​ดีๆ มีตีกันอีกแล้ว คงมีโชว์ท่าอีกแน่ สู้เค้า ริวกะ
อืม เดาผิดไปเยอะ แต่ก็น่ารักดีนะครับ คิราระน่ารักมากเลย
อ่านๆแล้วคิดว่าท่านผู้เขียนน่าจะอายุไม่มาก แต่เจอสำนวนจะลึงตึงตึงนี่มัน ใช่ย่อยเลยครับ อิอิ

chumnan.sermsukmaitri

คิราระกับริวกะเริ่มสนิทกันมากขึ้นต่อไปคงมีการสารภาพรักกันละ

potaeds

thanarat3459

ยิ่งอ่าน...ยิ่งสนุก....ถ้าขยายปมเป็นเรื่องในตระกูลอิซานางิ...ผสมกับตำนานเทพโบราณของญี่ปุ่น....จะออกเป็นบันเทิงเริงใจเลยครับ...555

เดช12341

พระเอกริวแสดงตนแบบไม่ลัวใครแล้วอย่างนี้นางเอกเราจะปลื้มขนาดไหน