ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 3 : ความรู้สึกที่กำลังก่อตัว

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 27, 2019, 04:38:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jonah MTS

alexdino

เปลี่ยนโหมดไวจังกำลังโรแมนติกเลย

นึกว่าจะบู๊กลับมาหวานแปปเดียวจะบู๊กันอีกแล้ว

po3821

คิราระนี่หลงรักริวกะซะเต็มที่เลย  แต่กว่าริวกะจะเปิดใจให้บ้างก็คงต้องค่อยๆไปละนะ ว่าแต่ตอนนี้น่าจะเป็นตอนที่ริวกะถล่มกลุ่มอันทพาลที่เล่าไว้ในเรื่องหลักใช่มั๊ย สนุกดีครับ ขอบคุณ

singkanong

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกท่านผู้แต่งสุดยอดครับติดตามต่อครับ

medsay

หลบหน่อยพระเอกมา......30 อัพ น่าจะรู้จักเพลงนี้ 555 ริวกะกับคิจังค่อยเปิดใจปรับตัวเข้าหากัน อีกหน่อยก็เปิดเสื้อผ้าเข้าหากันแล้ว ฉากจับมังกรน้อยของริว น่าจะให้ริวมีปฏิกิริยาตอบโต้สักนิดพองาม มันเหมือนโล้นๆไป อิอิ ขอบคุณคับ

po3821

ตอนนี้เห็นถึงการพัฒนาความสัมพันธ์ของคิราระกับริวกะได้ชัดเจนขึ้นมากเลย เหมือนคู่รักวัยใส ความรักของหนุ่มสาวที่เริ่มถูกใจกัน ดูดีเลย แล้วดูความคิด การอยากช่วยเหลือคนของริวกะกับตระกูลนี่ ถ้ามีคนแบบนี้จริงๆโลกจะน่าอยู่ขึ้นอีกเยอะเลย

Achita Sanitpon

ryg123456

Am1112mA

เปลี่ยนมาเจอโมเม้นหวานแหววก็ดีต่อใจดีนะครับ บู๊บ้าง หวานๆกันบ้าง อีโรติคหน่อยๆ ก็ครบรสดีครับ

pp1659

singkanong

พระเอกของเราจะแสดงฝีมือให้สาวเห็นอีกล่ะแล้วตอนไหนนะถึงจะได้กันติดตามต่อครับมาไวๆด้วยนะครับขอบคุณครับ

spty24