ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 3 : ความรู้สึกที่กำลังก่อตัว

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 27, 2019, 04:38:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mooplam565

ยิ่งอ่านยิ่งมัน ติดตามเรื่อยๆครับ
ริวนีี่เรียนก็เก่งต่อสู้ก็เก่งเรื่องเย็ดอีกไม่ต้องพูดเลย

spty24

neimuchan

ริวกะผู้ชายคิดบวก ................... บวกยับๆ ในโรงเรียน นอกโรงเรียน บวกหมด
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

ติ๊ก ติ๊ก

ตอนนี้ก็เนียนๆไปกับความรักของเด็กๆที่มีโอกาสคุยกัน คงยังไม่ต้องใช้ฝีมืออะไรมากมายนะหรือว่าไม่เพราะยังไม่ได้อ่านต่อ

4251522

ตอนนี้อ่านแล้วรู้สึกอินเลิฟมากเลยครับ เปลี่ยนไปอีกแนว

missnihgs

ความสุขของสาวน้อยคือการได้เดินจับมือเดินกลับบ้านหวานมากเลยความรักแบบนี้

gritkin

ก็จริง ยิ่งโรงเรียนลูกคุณหนู การเเบ่งชนชั้นทางสังคมยิ่งเเรง เพราะเมื่อก่อนระบบชนชั้นเป็นปกติของสังคมไทย เเละการอวดรวยฐานะสูงกว่าเลยติดมาจนถึงปัจจุบัน ถึงจะเอาออกไปแล้ว เเต่อะไรที่หยั่งรากลึกมันเเก้ยาก มากๆ

gritkin

หลังอ่านจบทั้งหมด สนุกมาก เพลินมากๆครับ ไม่มีจะให้ติครับ

Sri Trang

โห ตอนนี้ดูจะเด่นกว่านางเอกนะเนี่ย  แต่จริง ๆ แล้วก็ดูเหมือนเป็นนางเอกทุกคนนั่นแหล่ะ

mighty

คิขุจังนึกถึงสมัยเรียนที่เคยแอบชอบและถูกชอบเช่นกัน popy love.. การได้ไปไหนกับคนที่เรารักนั้นเป็นเวลาที่มีความสุขที่สุดแล้วแม้ว่าหนทางข้างหน้าจะลำบากก็ตามแต่นี่!!เท่ากับเป็นการเปิดตัวของคิราระในฐานะแฟนจิงจิงเลยนะทั้งหัวโจกทั้งพ่อค้าแม่ค้าในตลาดแถมยังตามมาฮอกไกโดอีก..

retirenavy

kriangbaac

toshiies

ได้เวลาโชว์เหนือให้คิราระยิ่งหลงริวกะเพิ่มอีกแล้วสินะ