ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 2/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 30, 2019, 09:50:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Whๅ่tE

มีความรู้สึกมันไม่ปกติแน่ๆ ไอสาว 2 คนนี้ ไอที่สาวที่พระเอกชอบมาคุยนี้ยังไง เดาไม่ถูก

เออดี sex friend แบบนี้ ของ่ายๆเลยทีเดียว แต่ก็ยังงงอยู่เหมือนเดิม คงต้องรอตอนต่อๆไป

civil2

ฮั่นแน่ ติดใจล่ะสิพ่อหนุ่ม  555

สาวมาถึงห้อง คนเคยๆ กันด้วย อดไม่ได้สินะ

สนุกดีครับเรื่ีอวนี้ เรื่องเบาๆ อ่านสบายๆแบบนี้ก็ดีนะครับ

---------------

ฮั่นแน่ ปากก็บอกว่าช่วยให้กำลังใจเพื่อนเฉยๆ นะแม่สาวน้อย

เสร็จแล้วดันบอกว่าคราวหน้าให้เตรียมถุง ติดใจกันทั้งคู่ล่ะสิแบบนี้

โอ้ยย อิจฉา

Sunsetzi

รุ้สึกว่าตอน2มันเหมือนต่างคนต่างก้ค้นหาหัวใจตัวเองว่าชอบใครกันแน่เหมือนซับซ้อนกับความรุ้สึกจนตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอายังไงทั้งคู่ กลายเปนคู่พระเอกนางเอกเปนsex friend กันมากกว่าคุ่รักสำหรับตอนนี้ แต่อยากลุ้นให้แฮปปี้แอนดิ้งกันคับ
::Thinking::
Edit... อดใจไว้ไม่ไหวแล้วสินะเพื่อนรัก555 แต่นางเอกถอดแว่นน่ารักมากคับเหนนี้ยังตะลึงเลยถ้ามีในชีวิตจิงนี้
คนน่าจะตามจีบกันเยอะ ตอนต่อไปกลายเปนพระเอกไปหวดกะชาวบ้านเค้าเละเลยน่าติดตามคับ แปลสนุกๆต่อไปด้วยนะคับ

เดินผ่านมาเฉยๆ

พระเอกอยากจัดอีกอ่ะ55555555
.
.
อิจฉาพระเอกอ่ะ ได้เพื่อนดีเกิ๊นนน เนื้อเรื่องน่ารักมากคับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อย่าน้อยใจไปเลยครับ  อย่างน้อยก็มีผมตามเม้นให้อยู่เกือบตลอด

ไหนบอกแค่กอดเยียวยาฟะ  มีหลุดปากว่าคราวหน้าด้วยนะ  แหม

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่ก็หลายใจดีจริงๆ มีสาวใส่แว่นหุ่นเร้าใจอยู่ทั้งคน ก็ยังเป็นห่วงอีกคน
สาวใส่แว่นก็ไม่ได้ว่าอะไร ทั้งคู่ก็ได้มาก็ห้อง สงสัยไอ้หนุ่มนี่หาเรื่องเบื่อ เพื่อให้สาวเยียวยาหัวใจแบบเสียวๆอีกแน่
เป็นแผนที่ร้ายไม่เบา ได้หายเบื่อและก็ได้เสียวกับสาวแว่นหุ่นยั่วอีกด้วย แบบนี้ได้จัดเสียวกันในห้อง จนห้องร้อนเป็นไฟแน่ๆเลย
::Yes!::
Edit ไงละ เจอพลังสาวแว่นเข้าไป ไอ้หนุ่มนี่ถึงกับหลงใหลจนไม่รู้ว่าตัวเองเริ่มรักสาวคนนี้เข้าให้แล้ว
แถมเธอยังดูเหมือนว่าจะตามใจไอ้หนุ่มนี่ตลอดเลย สงสัยเพราะว่ารักแน่ๆ

Ascobric007

อย่าเลิกแปลนะครับ ชอบภาพสวยดีครับ ตอนนี้พระเอกกับนางเอกคิดแค่เพื่อน แต่ตอนจบมีพีคแน่นอน ขอแค่อย่าปวดตับมากก็พอครับ
กว่าจะมีแฟนจริงๆ ก็คงต้องอาศัยเพื่อนไปพลางไปก่อน

nowhereman

พระเอกทำฟอร์มขอกอดเยียวยา  ผมว่าต้องการมากกว่านั้นแน่ๆเลย

ในความหื่นยังชั่งใจไม่ฉวยจูบแรก  จะชมพระเอกดีไหมเนี่ย แต่งานนี้ไม่น่าได้วางแผนเที่ยวหรอก ท่าทางจะอยู่แต่ในห้องชัวร์

แมงโก้ส้นตีน

อยากซั่มก็บอกไปตรงๆ สิพ่อหนุ่ม สาวเค้าก็ตรงๆ อยู่แล้ว
แต่ปฏิกิริยาของสาวหลังจากคุยกันมานี่แปลกๆ หรือว่าน้องดาว รร. จะกลับมาทบทวนเรื่องพระเอกของเรา  ::Shy::

ดีจัง เพื่อนที่อึ๊บกันได้เนี่ย แถมบอกให้ซื้อถุงรอไว้ด้วย คราวหน้าจะมาให้กินอีก (อันหลังนี่เติมให้เอง)
::DookDig::

bomb1021

โอ้ยยย อยากก็บอกอยาก มาขอกอดมันใช่ม้ายยยยย

edit ตกลงเป็นเพื่อนกันแต่มันส์ได้ หูยยยย fwb ชัดๆ แหล่มมาก

แถมมีคราวหน้าซะด้วยยยย

ปล สาวแว่น พอถอดแว่นละสวยหงะะะะ

jachal

อากิระคงไม่ได้กอดชิมิสึอย่างเดียวแน่::Evil::

ชิมิสึแอบรักอากิระเข้าแล้ว

MADAOO

ดูยังไงก็คือ sex friend แหละครับฮ่าๆ แต่เหมือนพระเอกยังตัดใจไม่ขาดใช่มั้ย(?)
สงสัยจริงๆว่า อาคาริมาคุยอะไรกับนาเอกของเรากันแน่นะครับ

สำหรับตอนที่นางเอกถอดแว่นนี่ ตอนอ่านจีนครั้งแรกผมจำแทบไม่ได้เลยครับ ว่าเป็นนางเอก นึกว่าเปิดข้ามหน้าแล้วเป็นตัวบะครใหม่(ฮา) เปลี่ยนเป็นคนละคนกันเลยทีเดียว

B&B

ผมว่าพระเอกมันเริ่มชอบพระเอกแล้วละ ส่วนนางเอกยังดใสซื่อหรือแกล้งไม่รู้สิ

แต่อยากรู้ว่านางเอกกับอาคาริพูดอะไรกัน

เอาจริงๆ นะครับ ยิ่งเป็นโดจินยาวๆ ยิ่งยากให้จบไวๆ เพราะดราม่ามันจะเยอะขึ้นเรื่อยๆ อาจจะไม่ใช่ 2-3 ตอนแรก แต่หลังจากนั้นมันจะทิ้งปมให้ดราม่า ยิ่งมีเยอะยิ่งผูกพัน​ เพราะเราได้รู้จักตัวละครมากขึ้น

ผมเป็นคนนึงที่ชอบอ่านเจาะลึกไปถึงตัวละคร อยากรู้ว่าตัวละครนั้นๆ ว่าเป็นอย่างไร (เพราะมันช่วยให้ผมในเรื่องการเขียนนิยาย)​ แต่พอยิ่งเจาะลึกเข้าไปมากๆ ยิ่งผูกพันและรักมัน พอมาถึงจุดที่ทำให้ตัวละครนั้นเศร้า ในบางครั้งผมก็รับไม่ได้ เลยอยากให้จบไวๆ เพราะในบ้างครั้งการปล่อยให้มันยาวไปมันทำให้รู้สึกเจ็บได้...

ขอโทษ​ที่บ่นอะไรก็ไม่รู้ครับ

::Thinking:: ::Thinking:: ::Thinking::

นางรู้จัก SexFriend ไหม ถ้าไม่ก็จะบอกว่าที่ทำอยู่นะเขาเรียกว่า SexFriend โว้ยยย คุณนาง

แต่เห็นแล้วช็อคเลยคือตอนนางถอดแว่น แบบ แม่เจ้าโว้ยยยยย ใครไม่เอากูเอาคนนี้โว้ยยยยย

ยังไม่แน่เรื่องนิสัยของนางเอกจริงๆ ว่าเป็นคนยังไง เพราะจากท่าทางแล้ว เหมือนนางจะใสซื่อ แต่ก็ไม่ซื่อ ซะทีเดียว เพราะยังกังวลเรื่องท้อง แต่เหมือนนางอ่อนต่อโลกจริงครับ

และในตัวอย่างถ้าให้เดาน่าจะต่อยกันเรื่องของ อาคาริ นางน่าจะบอกบางอย่างกับพระเอกแล้วพระเอกของขึ้น ไปต่อยกับคนนั้น และถ้าให้เดา น่าจะคนที่อาคาริบอกชอบในหน้า 2 ละมั้งนะ

ผมว่าอีกนานแน่ถึงจะได้อ่านตอนต่อไป เพราะคนในบอร์ดหายไปเยอะเงยครับ ดูของท่านฮิปน้อยผิดปกติมาหลายเรื่องแล้ว ของท่านก็เช่นกันครับ แต่ก็สู้ๆ ครับ

::Fighto:: ::Fighto::

ขอบคุณ​ครับ​

tadds

นางเอกน่ารักมาก ทวางเรื่องมาแบบนี้คนที่พระเอกไปบอกชอบสุดท้ายคงกลับมาชอบพระเอกแน่เลย
edit: อยากได้เพื่อนแบบนี้บ้างจังเลยจะเอาทุกวันเลย555+

นายไข่ย้อย

เป็นเพื่อนที่รักกันดีจิงๆ มีเพื่อนที่ไหนยอมให้กอดแบบนี้บ้างครับ ขอสักกอด  ::Shy::

หวังว่าหลังๆคงไม่หักมุมหรอกเนอะ  ::Confident::
อิอิอิ