ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 2/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 30, 2019, 09:50:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numkrieng

::Thankyou:: แปลต่อนะครับ..
ทางท่าจะนัดวางแผนกันบ่อยๆแน่ๆ

ถอดแว่นแล้วปล่อยผม ชีวิตเปลียน..5555

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

พออ่านดีๆ  แล้วเรื่องนี้สนุกใช้ได้เลยะ  เนื้อเรื่องก็ดีมีที่มาที่ไป  ลายเส้นก็สวยดี
แล้วสาวมาคุยอะไรกับนางเอกน้อ  แถมตัวนางเองยังอ่อยแบบไม่รู้ตัวอีก

ตอนแรกว่านางเองใส่แว่นมัดผมว่าน่ารักแล้วนะ  พอถอดแว่น ปล่อยผมนี้น่ารักขนาด
ว่าแต่สาวเจ้าตอนครึ่งแรกเรียกคุยเรื่องอะไรก็ไม่รู้

Noproblemman

ครั้งก่อนพวกแกล่อกันแล้วนะ มันไม่รู้สึกอะไรกันเลยเหรอ

ท่าทางจะติดใจกันทั้งคู่ สงสัยงานนี้ต้องให้กำลังใจกันบ่อยๆแน่
แต่อยากรู้อย่างนึงว่า คำว่า แฟน ของทั้งคู่ มันคืออะไร
เพราะไอ้ที่ทำกันอยู่มันเกินไปเยอะเลย
ขอบคุณครับ

kuykaru

เพื่อนแบบนี้อยากมีสักสี่ห้าคนะครับเอาใจช่วยอากิระด้วยเดี่ยวอาคาริต้องใจอ่อนแน่
ปล.เอาใจช่่่่่่่่่่่่่่่่่วยผู้แปลด้วยครับ

มาต่อครับ
เห็นมีต่อยกันด้วยแย่งใครกันนะ

chailopburi

นั้นพระเอกเรา จะ กอดแบบวันนั้นอีกแล้ว เพื่อนกันกินกัน มันส์เลย

chailopburi

edit พระเอกลีลาดี สะด้วย  อย่างนี้ นางเอกเราคงติดใจ ตอนจบตอนนี้บอกให้ติดถุงยางไว้ด้วย งานนี้ มีครั้งต่อไปแน่นอน

operawatz01

กอดเยียวยาที่มากกว่ากอด  ::Shy::

ถ้าสมหวังจะแยกกันไหมหนอ

ddcc

หงี่ก็บอกว่าหงี่สิฟระ พูดไรอ้อมค้อม จริงๆเพื่อนกันควรทำงี้เรอะ  ::Angry::
ลงต่อเถอะๆๆๆๆ
เห็ย สนุกมากเลยนะ แปลโคตรฮา ลงต่อเถอะ plz  edit ให้ตอนละ3รอบเลยดีมั้ย555
แถมตัวอย่างตอนต่อไปโคตรล่อให้อ่าน อ๊ากกก

toon1111

อาคาริ ก้นสวยมากเลย ท่าลมพัดนี้

มิน่าพระเอกถึงหลงนัก

::Horror::

noklek

พระเอกนี่แบบของฟรีก็เอาสินะ

edit แววปวดตับมาเต็มๆ

testseven

พอขึ้นตอนสองก็เริ่มมีวางปมใหม่ๆเพิ่มเข้าไปแล้วสินะ (ทั้งคนที่พระเอกชอบโดนอักหัก ทั้งรุ่นน้อง)
แต่ไหงพระเอกมันเก็บอาการไม่อยู่ขนาดนั้นหล่ะเฮ้ย (ส่วนนางเอกเรา ไม่เจ็บจากอกหัก แต่ยังอายกับเรื่องอย่างว่าสินะ)

(เพิ่ม) "อย่าหาว่าเพื่อนไม่เตือน" เจอประโยคนี้ไปฮาเลยทีเดียว (จังหวะพูดมันได้)
แต่งานนี้จะติดใจการให้กำลังใจเพื่อนหรือเปล่าเนี้ย รอบนี้เล่นไม่บ่นเลยด้วย
(แต่พอไม่ใส่แว่นกับปล่อยผมนี้ ดูเหมือนเป็นคนอื่นเลยทีเดียว แต่สำหรับคนนี้ผมชอบแบบมัดผมแต่ไม่ใส่แว่นนะ 555)
ว่าแต่ตอนหน้าไปต่อยกับคนหน้าหล่อ มีเรื่องอะไรกันนั้น (แต่ปิดท้าย คงมีการให้กำลังใจกันอีกแน่ๆ)

สมชาย.รัต1

เพื่อนกันก็ต้องช่วยกันทุกเรื่องซิ ทั้งเรื่องx

skas999

พระเอกดูท่าติดใจแฮะ แล้วแม่แว่นนี่ ดูจะกลายเป็น Sex Guru ไหมนะ

ผมงงนิดหน่อย นี่ทำแค่ปลอบใจนะ แต่คือ สองทีละ 55 แถมถอดแว่นหน้าตาคือดีมากเลยอ้ะ นกจากตอนแรกได้ไงนะ

aminoclan

ทำไมผมรู้สึกว่าพระเอกแม่งชอบปั่นวะ ตั้งแต่ตอนแรกละ ถถถถถ

ผมว่านางเอกต้องชอบพระเอกตั้งแต่แรกละมั้งดูจากสภาพ และตอนต่อๆไปคงจะมีดร่าม่าแน่นอน ::Waiting::

deaththekid1039

เริ่มมาแบบโรแมนติค พระเอกดูจะติดใจอยากแอ้มนางเอกที่เป็นเพื่อนซะแล้วซิ