ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 2/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 30, 2019, 09:50:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarK01

polka2012

มาแนวค่อยๆกระชับความสัมพันธ์มากขึ้นเรื่อยมีอ้างขอกอดเพื่อเยี่ยวยา5555 มุกนี้ใช้ได้เหมือนกันนะ ::WooWoo::

ชิมิสึนี่ก็จุดติดง่ายไม่เบาเหมือนกันนะสะกิดนิดสะกิดหน่อยยอมไปต่อกันยาวๆเลย...อ่านเพลินๆสนุกได้อารมณ์ดีขอบคุณมากครับ

xfreestylex

5555 การกอดเผื่อเยียวยา น่าจะได้กอดกันทั้งซัมเมอร์แล้วแหละ

555 หลุดมาแล้ว ว่าให้ซื้อถุงยางเก็บไว้บ้าง ว่าแต่พระเอกมันไปต่อยกันทำไม?

song bc

ไม่ได้เป็นแค่เพื่อนแล้วแบบนี้ สงสัยจะยาวไป   เลิกกันแล้วกลับมาคบกันจริงจังไหม่ อะไรแบบนี้แน่ๆ

faith

มาถึงห้องขนาดนี้ อากิระนี่น่าจะเริ่มตะล้อมๆจัดอีกรอบล่ะ

และแล้วเพื่อนกันก็จัดกันได้จริงๆ คราวหน้ามีอีกแน่ๆ สาวแว่นเริ่มมีใจล่ะ

BlacKKero

ตามมาเมนต์ตอนเก่าๆๆ ให้ครับ

อ่านอีกครั้งก็ยังสนุกครับเรื่องนี่

jarabaman

กอดเพื่อเยียวยา  มีด้วยหรอ 555

ผมชอบเรื่องนี้มาก รู้สึกจะเป็นเรื่องยาวด้วย

ไปอ่านrawมา เรื่องชักจะอีรุงตุงนัง 555

มีการอ่อยให้ซื้อถุงยางติดไว้ น่ารักจริงๆ 55

vigo

เห็นกางเกงในอยากกอดปลอบใจเชียว

ถอดแว่นแล้วสวยหมอนั่นคงไม่อยากเป็นแค่เพื่อนแล้วซินะ

Worrarat Imkaow

ทำไมนางเอกดูซื่อๆจังแล้วพูดเหมือนกับตัวเองไม่เคยมีเพื่อนมาก่อนเลยด้วย แต่ก็เห็นเป็นเพื่อนกับรุ่นน้องอยู่นิหรือว่าไม่ใช่เพื่อนกัน เอ๋ งั้นไงนิ อ่านตอนนี้อาจได้คำตอนก็ได้งั้นขออ่านก่อนแล้วกันนะครับ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับแต่ก็ยังไม่ได้คำตอบว่านางเอกเพื่อนน้อยหรือยังไง คงต้องตามตอนต่อๆไปแต่ชอบตอนที่นางขอกอดๆมากเลยครับ ::WowWow::
อาจเพราะส่วนตัวได้เป็นคนชอบกอดอยู่แล้วด้วย5555 (ขอบคุณที่แปลโดจินดีแบบนี้ให้อ่านกันครับจะติดตามอ่านจนแอดแปลจบเลยครับ ::Thankyou::)

nasreeja

นางเอกคงไม่เคยมีเพื่อนเลยจริงๆด้วย มันคงเป็นการทำเพื่อเยียวยาใจตัวเองมั้ง แต่มันก็มีจริงๆนะคนแบบนี้ พระเอกก็นั่นแหละดีบ้าง รับประโยชน์ไว้บ้าง 5555  แต่ก็ไม่คิดว่าจะจบร้ายเกินไป รออ่านจบก่อนนะ เดี๋ยวมาต่อ

TZONE

อยากกอดหรืออยากจะทำอะไรเหมือนวันนั้นกันนะ 

Edit: เพื่อนกันได้ขนาดนี้ เป็นแฟนกันจะไปถึงไหนกันนะ

andycarton

พระเอกนี่ก้อพูดซะสวยเลย กอดเพื่อเยียวยาจริงๆก้ออยากโด้อะนะ ::Confident::Edit:เริ่มจะเอาใจลงไปเล่นแล้วแน่ๆต่อไปมันจะไม่เป็นเพื่อนเพราะผลประโยชน์แน่ๆ ::Me?::

Bakjoi

note0521

เนื้อเรื่องดูโรแมนติก แต่มันจะแค่กอดหรอ มันต้องเลยเถิดแน่นวล