ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักสาวโคราชกับตาเฒ่าเมืองแก่งคอย

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2019, 09:08:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่าน "เรื่องสั้น" ของผมมาจนถึงตอนนี้ คุณชอบเรื่องไหนที่สุดครับ

ลุงพล x ครูเบสท์ ชอบในความน่ารัก สดใส ฉากอีโรติกหวานๆ และความรักจริงของครูเบสท์ที่ยอมทิ้งทุกอย่างมาอยู่กับลุงพล
ลุงพล x ลูกขวัญ ชอบในความใส ชอบแนวโลลิๆ หวานๆ ปนอีโรติก แบบน้องลูกขวัญกับลุงพล
ลุงพล x อีฟ ชอบในความอ่อนหวาน ความเป็นกุลสตรี แม่ศรีเรือน และฉากอีโรติกหวานๆ ของน้องอีฟกับลุงพล
ลุงพล x พิมมี่ ชอบในความอีโรติกเบอร์สุดเคล้าความหวาน ได้เห็นอีกแง่มุมหนึ่งของพิมมี่ ที่ไม่ค่อยได้เห็นนัก

veeveez08

นึกว่าลุงพล จะมีลูกแค่คนเดียวซะแล้ว แล้ว จะมีกับบรรดาเมียๆคนอื่นมั้ยครับ

satatad

gritkin

ST IN

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คนแก่มีเมียสาวสวยนี่เป็นอะไรที่ฟินดีจริงๆ ต้องฝ่าฟันอุปสรรคตั้งแต่เริ่มต้นจนพัฒนามาเป็นรักแท้ แล้วยังต้องมาฝ่าด่านพ่อตาแม่ยายให้ยอมรับและยอมจัดงานแต่งงานให้อีก นับว่าสุดยอดเลยผัวเมียคู่นี้

tp3660

ชอบครับกับการแบ่งภาคมีตอยย่อยๆแบบนี้ ถ้างั้นคงมีตอนย่อยราว 12 ตอนมั้งจึงจะครบจำนวนนางฟ้าของลุงพล จริงไหมครับไรท์

สุดยอด ประทานพร

gungun.khondee

Ronin21

อย่าลืมจบเรื่องของน้องสาวของหมอพลอยด้วยนะครับยังรอติดตามอยู่ครับ ^^

no image

rabbitbadboy

Ideology

kookai

ด้วยความที่พิมมี่เหมือนสาวร้อนแรง แต่ลึกๆ แล้วเธอทำให้เฉพาะคนที่รักเท่านั้น มันมีความจริงจังในความรักรวมอยู่ด้วย