ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2019, 01:56:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thai4id

ผมอยากดื่มเลือดแบบนี้ สุดยอดจริงๆ

หาด่วนๆ ต้องดื่มเลือดแบบนี้ อยากได้
อะไรๆ ก็กู

mendark

สงสัยว่าทำไมเจ้าหนุ่มนี้ถึงมองเห็นตาแก่ได้ล่ะ แสดงว่าไม่สามารถถ่ายทอดให้ใครก็ได้เหรอ ต้องคนที่ถูกเลือกเท่านั้นถึงจะมองเห็นกันได้

แปลก ถึงมองไม่เห็นตัวคนทำ แต่ก็น่าจะเห็นท่าทางที่ผู้หญิงคนนั้นแปลกไปนะ อย่างเช่นการยกขา การขึ้นขย่ม เสียงครางอะไรแบบนี้ พวกสาว ๆ คงจำเสียงอาจารย์ได้ ถึงมองไม่เห็นแต่ก็เรียกได้ถูก 555

nutnotnut

ไม่แน่ใจว่าจะเป็นล่องหน หรือสะกดจิตให้มองข้าม/มองไม่เห็นกันแน่หว่า

thegift52

การส่งต่อพลังเหมือนกับทายาทอสูรเลย แต่ดูแล้วน่าจะต้องคัดคนด้วยละมั้ง คนที่น่าจะมีพลังหลับไหลในตัว ถึงจะส่งต่อได้ แต่ข้อเสียคือส่งแล้วส่งเลยไม่มีเหลือไว้ ได้แค่คนเดียวสินะ
.
เดี๋ยวๆๆๆๆๆ มันล่องหนจริงๆแต่ว่าถ้ามีความสัมพันธ์กับใครบ่อยๆจะทำให้คนนั้นสามารถรับรู้ตัวตนมากขึ้นหรอ เหมือนปรัชญานิดๆนะ แต่ก็โอเคล่ะ มีหลักการดี 555555

zenhyun

เป็นความสามารถที่น่าอิจฉามาก เหมาะกับสายหื่นยิ่งนัก

Edit : ผมรู้สึกงงกับตอนจบนิดหน่อยนะ หรือว่าพอทำกับคนหนึ่งมากๆจะทำให้เขารู้ถึงการมีอยู่ของตัวเองรึป่าว เหมือนสิ่งที่ไม่มีตัวตนแต่สามารถรู้สึกได้ ประมาณนี้

Sealormoon

ความสามารถที่พระเจ้าประทานชัดๆ  
ตอนจบสงสัยมีหักมุม

mawin101

ความสามารถสุดยอดมาก  เป็นผมคงไปโรงเรียนหญิงล้วน

mawin101

มีลูกศิษย์น่ารักขนาดนี้  เป็นผมคงสอนทั้งวันทั้งคืน

TZONE

ลุงใช้คุ้มเลยนะตั้งแต่หนุ่มยันแก่ เก็บมากี่รายล่ะนั่น

Edit: จะไม่ไปไหนเลยรึครับ อาจารย์ จะสิงอยู่แต่ในหอนักเรียนหญิงรึครับ

ppppllll

ขอบคุณ​มากครับ
สุดยอดดรยครัล

2door

ไม่มีใครเห็นเลย แบบนี้จะใช้ชีวิตปกติได้ยังไง. แต่ถ้าแลกก็คุ้มครับ

Littlepig

ohm107