ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2019, 01:56:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mourning.moment

ไปจัดสาวแบบนี้ ถึงตัวเองจะไร้ตัวตน แต่กับสาวๆ โดนจัด คนอื่นจะไม่เห็นอะไรเลยเหรอ แบบอยู่ดีๆ ก็แก้ผ้า ไรเงี้ย

broncho

นี่ไม่น่าเรียกว่าล่องหนนะ มันหลุดโลกมากๆ

Bowonphong

dragonlionc

อยากรู้ว่าจะจบยังไงครับ จบแปลกๆแต่ก้ ได้อยู่ครับ55

nuunung

เหมือนการส่งต่อทายาทเลย ลุงยอมให้ความสามารถตัวเองหายไปเพื่อให้เจ้าหนุ่มลุงนี่โคดเท่เลยเจ้าหนุ่มนี่น่าจะใช้ความสามารถล่องหนจนคุ้มเลยหล่ะ

Edit อ่านๆไปก็งงเหมือนกันนะครับ เหมือนความสามารถล่องหนหายไปจนเด็กๆรู้สึกได้ว่าเป็นใคร

potenza

พลังวิเศษชัดๆอยากมีมั้งจัง
สวรรค์ชัดเลย

มโน สกลนคร

กินเลือดเพื่อถ่ายทอดพลังยิ่งกว่าทายาทอสูร

บุกเข้าไปหอหญิงได้นี่มันฮาเร็มเลย

thenefilim

ว่าแต่มันก็ไม่ต้องไปทำงานแล้วสิ แค่ล่องหนก็เจ๋งละ นี่ทำอะไรก็ได้อีก

คือสุดท้ายมองไม่เห็นแต่รู้สึกว่ามีตัวตนว่างั้น

I2eI3oI2n D Ace

เป็นของดีจริงๆนะลุง แต่ห้ามทำสิ่งชั่วร้ายแบบปล้นธนาคารนี้ไม่ใช่หรอ สงสัยที่ชั่วร้ายคือฆ่าคนมั่ง

ได้ฮาเร็มเลยจัดว่าคุ้มจริงๆ แต่จะไม่ท้องทุกคนรึนั้น

Mt.xman

Master Thanakit

ไม่ทำสิ่งชั่วร้ายแต่ที่ทำนั่นคุกละนะไอ้หนุ่ม

mikehell

มีความสามารถแบบนี้ผมจะตามหาลุงให้ได้เลย ใช้ให้คุ้มหน่อยนะครับอุตสาได้พลังมาละ