ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2019, 01:56:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PaulA

มอบพลังให้คนอื่นง่ายจังเลยอะลุง

ระยะยาวพลังมันดีมากเลยอะ มีอารมร่วมสุดยอด

kriang

แบบนี้มันก็ดี แต่สุดท้ายพอไม่มีใครสนใจก็เหมือนอยู่ตัวคนเดียวนั่นละ

สรุปยิ่งทำยิ่งรู้สึก ดีเลยแฮะ

The Naive

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ ไม่ได้ล่องหนแบบมองไม่เห็น แต่เป็นแบบที่ไม่มีใครสนใจ เหมือนไม่มีตัวตนเลย

Edit งงๆกับตอนจบนิดนึง คือตกลงแล้วนักเรียนนี่เห็นอาจารย์กันหมดทุกคนเลยหรือแค่รู้สึกเฉยๆ แล้วคิดเองว่าเป็นอาจารย์ แต่ก็สนุกดีครับ ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

Two-banana

yonna99

ผมว่ามันสุดกว่า นาฬิกาหยุดเวลาอีก
Edit มันสุดกว่าตรงที่ สุดท้ายสาวๆรู้ตัวก็ยังมารายล้อมให้ทำต่อ

Creader

สายหนุ่มล่องหนนี่ชอบมากกก
—-
ได้ฮาเร็มแบบนี้สบายเลย

Hawaalaew

รีบหาตัวพระเอกก่อนเลย เอาเลือดเอ็งมาให้ตูซะ มีพลังแบบนี้ละก็สบายทั้งชาติแล้วล่ะ 
Edit สุดท้ายกลายเป็นเจ้าฮาเรมเลยนะเอ็ง น่าอิจฉาเว้ยว่าแต่ถ้าพลังแบบนี้ก็อยากเอาไปใช้เก็บลุงคนหนึ่งเหมือนกัน

pool.sax

NarkTaLay

ลุงครับ ที่บอกไม่ทำสิ่งชั่ว แต่ที่ลุงพูดมาก็ใช่ย่อยน่ะ ถึงข่มขืนเอย ปล้นธนาคารเอย  ::Angry:: ::Angry::

riderwave123

ตอนจบพระเอกน่าจะกรรมตามสนองหลังจากที่ได้ เสร็จสมอารมณ์หมายนะครับ ไลน์เรื่องมาประมาณนี้

>>>สุดท้ายกรรมไม่ตามสนองเเต่มีคนเห็นซะงั้น

siwapol55

เป็นความสามารถที่มีประโยชน์มาก แต่ทำไมพระเอกได้พลังมาง่ายจริง
มีอะไรแอบซ่อนไว้ไหม น่าสงสัยจริง
ขอบคุณมากครับ
ไม่อะไรหะ แต่ตอนท้ายๆเหมือนพลังพระเอกจะเปลี่ยนไป

..

สุดยอดเลย ถ้าเป็นผมบุกไปโรงเรียนเเล้ว จะได้สนุกยาวๆ