ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2019, 01:56:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

มีจริงคงดีมากๆ

*****-----
สุดท้ายแล้วก็มองเห็นจนได้

Nudee

anigkanjana

อิ้อหือ ความสามารถที่น่าหลงใหล

โอ้ว ฮาเร็มซะขนาดนี้เป็นผมก็ไม่ไปสอนอีกแล้วล่ะครับ

13doom

BlackHazard

อันนี้มันลบตัวตนมากกว่าล่องหนแล้วม้างงงงง

ซั่มบ่อยๆเดียวน่าจะเบื่อแบบลุง แล้วก็มอบพลังให้คนอื่นต่อไปเองแหละ

Clock “work” Planet

najazz

อยากทำได้บ้างเลย

สืบทอดต่อไป

bomberwing

ถ้าได้ขนาดนั้นโดยไม่มีผลกระทบต่อตัวเราเองก็ถือว่าดีแล้ว
และไม่ต้องแลกกับอะไรเลยกับการได้ความสามารถนี้ถือว่าคุ้มมาก คุ้มที่จะเสี่ยง
คุ้มที่จะลองดูด้วย ถ้าเป็นแบบนี้ก็อยากได้บ้าง จะเอาไว้ทดลองดูบ้าง

mklx1319

บอกว่าห้ามเอาไปทำเรื่องชั่ว ไอ้การปล้นธนาคารมันไม่ชั่วยังไงหว่าคือคนอื่นมันจะไม่เห็นว่าผู้หญิงตรงหน้าเสือขาด เกงหลุดเลยหรอ ?

Peter Taowating

โห  เป็นน้ำผสมเลือดหยดเดียวที่มีพลังพิเศษจริงๆเลย 555 แอบนึกถึงหนังไทยพวกเรื่องกระสือเลย ถ่ายทอดทางน้ำลาย  แต่อันนี้เจ๋งกว่าเยอะ  ไอ้หนุ่มนี่ช่างโชคดีจริงๆ ::Glad::

สุดท้ายมาสร้างฮาเร็มส่วนตัวที่หอพักหญิงเลย 555 แถมทำบ่อยจนสาวๆรู้สึกได้อีก แถมติดใจอีกต่างหาก ::WooWoo::

somyos luang

::Crying:: ::Crying:: ถ้ามีแบบนี้บ้างก็คงดี แต่ใครหล่ะอยากจะมอบพลังแบบนี้ให้หล่ะ

akasaboy

ผมจะตามหาลุงคนนั้นได้ที่ไหนครับ อยากได้สักแก้วหนึ่ง

เป็นความสามารถที่น่าสนใจเลยที่เดียว แต่งงว่าทำไมคนอื่นไม่เห็นทั้ง ๆ ที่แก้ผ้าแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Ppcub Jjip

จริงๆมันไม่ค่อยเมคเซ้นนะ ถ้าบอกแค่ว่าไม่เห็นพระเอกแต่ อีกฝ่ายหล่ะทั้งเปิดเสื้อเห็นนม หมดทำไมคนอื่นมองไม่เห็น

เอ้าพอจะจบก็เห็นซะงั้น ก็สงสัยอยู่ตอนแรก ว่าไม่ค่อยสมเหตุสมผล

superdo

กินเลือดคนอื่นก็ อึ๋เลยอ่ะ
แต่แลกด้วยความสามารถก็ต้องเสี่ยงแหล่ะนะ ได้มาแล้วต้องใช้ให้คุ้ม

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

auankung

ความสามารถที่ที่ทุกคนใฝ่ฝันได้อยากได้ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ