ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2019, 01:56:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cat669

ขนาดนี้นี่เรียกว่าไม่ทำอะไรชั่วร้ายหรอน่ะ แต่น่าอิจฉาอยู่ดี 555

พลังอ่อนลง หรือพลังมันเป้นอย่างงี้อยู่แล้วนะ

Goodsex

::YehYeh::อยากได้พลังวิเศษแบบนี้มั่ง..วันๆไม่ต้องทำไรล้าวใ

kwang6893

เป็นความสามารถที่อยากมีบ้าง
แถมยังถ่ายทอดได้ง่ายมาก 

oakvanilla

เดี๋ยวเอ็งจะไม่ลองเทสของก่อนหรอมาถึงบวกเลยแบบนี้นี้ถ้าลุงมันหลอกมีสิทธิ์ติดคุกเลยนะ
เดี๋ยวมาลุ้นต่อว่าจะยังไง เห็นมีบอกใกล้หมดเวลาด้วยในหน้าแรกๆ

อ้าวทำไมรู้ว่าเป็นอาจารย์ละแต่ไม่เห็นตัวผมแอบงงๆ มันดูย้อนแย้งแต่ภาพสีสวยดี เสียดายน่าจะไปจัดแม่บ้านหน้าแรกต่อ

jirasakgolf7

ไม่ใช่ล่องหนแล้ว นี่มันคือลบความสนใจ ลบตัวตนจากรอบข้างเลย เหมือนตัวกิ้งก่าในเรื่อง Hunter X Hunter เทพกว่าล่องหนซะอีก

koper2sunfad

อ่านแล้วเหมือนรู้สึกว่ามันจะดี แต่กลายเป็นคนที่ไม่มีใครสนใจ ::Sweat:: ไม่มีตัวตนมันจะดีจริงรึเปล่าเนี่ย ยังไงเดี๋ยวดูตอนจบกันอีกทีละกันเนอะ ::Dizzy::

อ่านจบแล้วงง ทำไมอยู่ดีๆ พวกสาวๆถึงรู้ตัวตนไอ้หนุ่มได้เนี่ย อ่านพลาดไปตรงไหนหว่า  ::Orz::

xonly289482

ไม่มีใครสงสัยบ้างเหรอว่า ทำไมเขาถึงเห็น ลุงได้  ::Dizzy::
ส่วนสาว ๆ ที่โดนละคงเข้าใจว่าเป็นพลังงานบางอย่างล่ะมั้ง ไม่เห็น แต่ยังรับรุ้ำด้

phantom1990

ถ้าได้แบบนี้มานะ จะไม่อยุ่บ้านเลยไปข้างนอกอย่างเดียว โดยเฉพาะในมหาลัยยยยยยยยยยยยยย กับสาวออฟฟิตต แล้วก้พยาบาล คุณหมออออออออออออออ

hentaiknight

ถ่ายพลังด้วยเลือด ยังกะกระสือไทย
พลังของพระเอกนี่ ไม่ใช่ล่องหน แต่เป็นไร้ตัวตน
แต่สงสัยเงื่อนไขว่า ห้ามทำสิ่งชั่วร้าย แตมาอึ๊บสาวแบบนี้ไม่่เป้นไรเหรอ

อ่านจบ ก็ยังงงครับ ตกลงสาวๆ มันเห็นตัวพระเอกแล้ว ทำไมยังยอมอีก

darkanglezen

ลุงเค้าอยู่แถวไหนครับ ฮา
ภาพสีสวยดีครับ อ่านแล้วสบายตาดีครับ เนื้อเรื่องก็ใช้จินตนาการสนุกไปด้วย

mooplam565

พลังที่ทุกคนต้องการเลย

ได้ฮาเร็มที่สุดยอดเลย

numkrieng

::Glad:: ความสามารถดีมากๆ แต่จะมีหักมุมไหมนะ...

น่าอิจฉามาก แต่ทำไมสาวๆถึงรู้ว่าเป็นใคร...?

dida30