ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ashiomi Masato]We Stayed at a Ghost Hotel โรงแรมผีสิง [แปลไทย By HypN♥s](Uncen)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 17, 2019, 07:55:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

speedtop

เดาว่าเป็นผีแน่ๆ เพราะบอกไม่ชินกับเครื่องใช้ไฟฟ้า

เป็นผีจริงด้วยแต่โชคดีเหมือนคนรักเก่า เลยไม่โดนหลอก

xonly-656

::Horror:: สาบานได้น่ะว่าโดH  เปิดตัวมาเนี้ยยังกับเรื่องสยองขวัญ  ส่งสัยพนักงานจะเป็นพวกตายไปแล้วไม่รู้ตัวรึเปล่ารึเป็นประเภท โยไค พวกนางจิ้งจอกอะไรเงีย

หลังอ่านจบ สรุปเป็นพวกผีห่วงบ้านรึเนี้ย ว่าแต่คนมาเยอะไม่ดีรึ บ้านจะได้ไม่พังเร็ว น่ะ

B&B

ทำไมนางเอ- เอ้ย! พระเอกมันน่ารักจังฟ่ะ น่าจับแต่งหญิงมากกกก

ไม่แน่ใจว่าจะจบยังไง แต่ที่แน่ๆ คุณพนักงานนางเป็นผีคร้าบบบบบ แต่ลองเดาดูก็...

เพื่อนๆ มันน่าจะไม่อึ้บหญิงแน่ๆ อาจจะถูกหลอกทั้งคู่ ส่วนพระเอกน่าจะรอดบวกได้อึ้บหญิง ไม่ร้อนเปอร์นะครับ

::Ahoo:: ::Ahoo:: ::Ahoo::

ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบ อิอิ

เดาถูกหมดเลยแหะเรา อิอิ เพื่อนหนีผีแทบตาย ส่วนไอ้พระเอกอึ้บหญิงยันเช้าเลย

เอิ่มมม... บ่นนิดนึง อาจารย์​แกจะตัดฉากทำไมฟ่ะ!!!!! บ่นแค่นี้แหละ

และก็หายากแหะ ที่จะมีคนวาดผู้หญิงหัวนมบอด เห็นน้อยมากกกก

ทำไมออกจากห้องน้ำแล้วยังใส่เสื้อผ้าอีกฟ่ะ สายยูนิฟอร์ม​เหรอ? น่าจะใช่แหละ นางใส่ซะเต็มยศเลยด้วย อืมๆ ยูนิฟอร์ม​สินะ

ผมลองเดาสาเหตุการตายของทุกคนดู ได้ผลว่า ทุกคนน่าจะโดนฆ่าโดยฆาตกร​โรคจิต ผู้หญิงในภาพสอง ที่ถือถุงนั้นน่าจะถุงเครื่องในของตัวเอง ส่วนเชฟน่าจะมาโดนผ่าหัว ส่วนนางเอก ไม่รู้เลยแหะ

ขอบคุณ​ครับ​

(จิ๋ว)

ดะ เดี๋ยววว นะ  เจ้าคนผมดำ  มานไม่เห็นผีใกล้ๆ ตัวมันเลยสักตัวเหรอ บรื้ออออสส์

มีพระเอกได้ผีสาวสวยคนเดียวละสิ ที่เหลือขนหัวลุก อิอิ

เห้อ กลับมาคราวนี้จะตอบคำถามป๋า ถูกบ้างไหมเนี่ย  ::Doubt::

::Reader::

อิอิอิ   ::Grimace::

ผีก็ผีเถอะ ต้องมีวันหยุดพักกันบ้างสิน่าาาา   
ไม่รู้ว่าเป็นผีมานานยัง แต่ท่าทางจะชอบดมมาก ได้กลิ่นตลอดเลย  ::DookDig::
หยั่งก้ะไม่ใช่ผี เป็นสัตว์ป่า สิงอยู่ งั้นแหละ 

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ   ::Thankyou::

เจอผีสาวเซ็กซี่ขนาดน่ี้ เป็นผมก็ยอมให้หลอกนะ(หลอกฟัน)  ::DookDig::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

uta01

Nabisca Sathu

ท่าทางจะโดนผีจับทำผัวแล้วแน่ๆเลย พระเอกเรา มาแบบน่ารักๆแบบนี้ ยอม 555+

โห โดนหลอก คนจริงๆซะงั้น แล้วบอกไม่ชินกับเครื่องใช้ไฟฟ้า ไอเราก็นึกว่าผีโบราณ แง่งๆๆ

11asd

hentaiknight

มาทรงนี้ นางเอกเป็นผีแน่นอน
แต่เสียดายน่ามีหลายคนหน่อย จะได้เป็นแนวหมู่บ้างครับ

สุดท้ายหนุ่มน้อยโชคดีคนเดียว
เพราะหน้ากันคล้ายคนรักเก่า

neokiseki

เกี่ยวกับผีน่าจะโดนผีสิงมั้งแบบนี้

พลาดไปนิดเอากับผีแทน

Summermay

เครื่องใช้ไฟฟ้าสมัยนี้ ประโยคนี้ใบ้ว่านางเป็นผีจากยุคอดีตรึเปล่า

นั่นไง ผีของจริง ผีหลอกเข้าเต็มๆ หลอกฟันมันสะเด็ด 5555

Sam-Ta LittleGreenBoy

น่าสนุก

อยู่สายหนัง ตอบมักง่ายจนเคยชิน สินะ  ไม่อ่านกฎให้ดี มักง่าย ตอบไม่ถึงสามพยางค์ แบน 180 วัน

FAEROH

มีแววว่านางจะเป็นผีแหะ

-------------
ว่าแล้วเชียว แต่ว่าผีสาวสวยขนาดนี้ จะว่ายังไงดีน้า ... ไม่เอาดีกว่า กลัว  ::Horror::

[S]ha[D]ow◕‿◕

หวังว่าคงไม่ใช่แนวGuroนะ ผมนี่ไม่ชอบแนวนั้นเลย

อ้าวสรุปเป็นผีหรอกหรอเนี่ย หืมถ้าเจอแบบพ่อจะรีบเก็บของย้ายมาอยู่ด้วยให้ไวเลย