ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ashiomi Masato]We Stayed at a Ghost Hotel โรงแรมผีสิง [แปลไทย By HypN♥s](Uncen)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 17, 2019, 07:55:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

XYZ

ขอบคุณมากครับสำหรับงานดีๆ

อ่านช่วงแรกแล้วผมสงสัยพนักงานผู้หญิงมากครับ จะใช่ 1 ในผี หรือว่าจะโดนพี่สิงต่อมั้ยครับ
แต่จากที่บรรยาย ครอบครัวผีนี้ ญ ล้วนเลยเหรอครับ งานนี้มีแววได้โดนดูดน้ำจนแห้งแน่ครับ

พนักงานเป็นอย่างที่คิดจริง แต่เสียดายที่เล่นกันน้อยไปหน่อย นึกว่าจะมีหลายคู่ซะอีก

tadds

พนังงานเป็นผีใช่ปะครับ
edit: เป็นผีจริงด้วยแต่มาหลอกเเบบนี้มาได้ทุกเมื่อเลย

Liftzthekop

มีแววน่าจะได้แอ้มพี่อยู่น้า 555

คนนึงสบายตัว ที่เหลือโดนหลอกสะงั้น 555

hippopov2

พนักงานเป็นผีแน่ๆ แล้วพระเอกเราก็จะได้กับผีแน่นอน

เป็นไปตามที่คิดไว้จิงๆ แต่พี่สาวสวยแบบนี้ไม่น่ากลัว น่าเอาจิงๆ

niceanglev

พนักงานดูดีเกินไป เป็นผีแหง๋ๆ พระเอกไม่น่ารอดมือผี

Edit อ่าวนี่มันผีทั้งโรงแรมนี่นา พระเอกรอดซะงั้นอะ

Dragoo

ผมว่าพนักงานต้อนรรับคนนี้แหล่ะผี ไม่ต้องไปหาไหนไกล ใครที่เป็นผีคงไม่ออกมาให้รู้ว่าเป็นผีหรอก
แต่เอ บริการพิเศษของโรงแรมคือไรหนอ ผมอยากรู้แล้วสิ

**จะเรียกว่าผีหลอกหรือผีช่วยดีล่ะ เอาคนกลัวผีไม่ต้องโดนหลอก แถมยังได้มีโปรโมชั่นพิเศษด้วย แต่เอาคนไม่กลัวผีโดนหลอก 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตะหงิดๆว่าสาวจะเป็นผีแล้วได้จัดกัน

เพราะหน้าเหมือนคนที่สาวเคยรัก  เลยได้แอ้มสบายใจเลย

jackalza

อ่านจบแล้วอิจฉาพระเอกแล้วก็สงสารนางเอกที่ต้องกลายเป็นผีเฝ้าโรงแรมแบบนี้จัง

oakvanilla

สบายโรงแรมแบบนี้ยังมีพนง.ต้อนรับอีกหรอ ผมสงสัยว่าพนง.คนนี้คือผีแน่นอน

เป็นผมผมไม่กลับนะจะนอนโรงแรมนี้ยาวๆเลยจ้า ยอมน่ารักขนาดนี้

bigzaba

พนักงานต้อนรับคนนี้ผีแน่ๆ คำพูดแม่งบ่งบอกอย่างชัด ฉันไม่คุ้นเคยกับเครื่องใล้ไฟฟ้าสมัยนี้ 55555

นั่นไง ดันเหมือนผัวเก่าซะงั้น 555555

Akira Watanabe

::Horror:: เดี๋ยวก่อน คุณพนักงานก็เป็นผีใช่ไหมเนี้ย ผมว่าใช่แน ๆ  ...

::Shy::  ว่าแล้วเชียว แล้วซัดไปซะหลายน้ำเลย

itschelsea11

เรื่องนี้น่าจะแบบว่า พระเอกโดนหลอกมาถ่ายรายการผี ดันมีผีจริงมาหลอก แล้วพระเอกดันมีอะไรกับพนักงานโรงแรมใช่ป่าวน้าา

พนักงานโรงแรมจริงด้วย แต่เป็นผีงั๊นเหรอ ขนลุกเลยย

lam0N

งานภาพสวยมากกกกก

เม้นท์มักง่ายข้อความห้ามเม้นท์/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน365วัน

SUPALAK MOOKPRADAB

น่าจะเป็นผีแน่ๆผญ อาจจะจบแบบได้จัดแต่ต้องแลกด้วยชีวิตแน่เลน55

เสียดายไม่ได้แลกด้วยชีวิตแต่งี้ก็ดี กลายเป็นผีน่ารักเลย55

akasaboy

ผมขอเดาว่าพนักงานต้อนรับก็เป็นผีครับ 555+ ได้เล่นกับผีซะแล้ว

::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto:: สงสัยจะกลับมาอีกแน่ ๆ เลย ครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย