ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 68 : เจ้าหญิงน้ำแข็งผู้หยิ่งทระนง

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 18, 2019, 04:46:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จะจบภาคแรกแล้ว คุณว่าฉาก 18+ ฉากไหนร้อนฉ่าที่สุด

ฉากลุงพล x ใบเฟิร์น ในห้องเก็บของภารโรงช่วงเริ่มต้นของเรื่องราว ที่ร้อนฉ่าเอาเรื่อง
ฉากลุงพล x โดนัท ในโรงแรม ที่ลุงพลได้ให้โดนัทได้ลองชิมครีมข้นสีขาว อ่านแล้วอยากกินโดนัท
ฉากลุงพล x พิมมี่ ในโรงแรม ที่พิมมี่ได้ใช้กระบวนท่าควักกะปิในตำนาน จนลุงพลต้องเสียอาการเป็นครั้งแรก
ฉากลุงพล x นาถลดา ในห้องน้ำ ที่พิสูจน์แล้วว่าสังขารไม่มีผลต่อความหื่นของลุงพล 5555
ฉากลุงพล x หมอพลอย ในห้องตรวจโรค ที่หวานฉ่ำ ร้อนฉ่า และน้ำเดินจนหยุดไม่อยู่
ฉากลุงพล x ยัยอุ๊ ในโรงแรม ที่ลุงพลต้องสวมบทเป็นพ่อพระสอนเซ็กส์ให้สาวอุ๊ เพราะอุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้

ziggy2

knightmoon

ลุงพลช่วยหมอพลอยสักทีเถอะ เบื่อเจ้าบอยแล้ว เอาแบบหนักๆไปเลย ออกข่าวใหญ่โตแบบนั้นเลย ::Grimace:: ::Grimace::

pooloop

ชื่อตอนมาแบบนี้แสดงว่าต้องจัดหมอพลอยเพื่อปิดฉากภาค1 แบบสมบูรณ์สินะครับ

Noproblemman

พอได้ยินหมอพลอยบอก ยอมแล้ว นี่เสียวแว้บเลย
ขอบคุณครับ

singkanong

ผมเดาไม่ออกว่าผู้แต่งจะมาแนวไหนว่าลุงพลคนขายน้ำเต้าหู้จะช่วยหมอพลอยได้แบบไหนหนอ ติดตามรอลุ้นครับท่านผู้แต่งดีกว่าแห่ะๆชอบมากเรื่องนี้

นินจา คุคิมารุ

ลุงพลจะทำไงดีหนอ

Komsan Tanunchai Olympus

ชอบหมอหพอยที่จัดกับลุงพลคับ ไม่ว่าจะที่คอนโด ห้องน้ำ บ้านพักลุง แต่ที่เด็ดมากคือโรงพยาบาล 555

Channarong Saekow

สงสารหมอพลอยจัง ทำไมมาต้องมาเจอกับผู้ชายเลวๆๆอย่างไอ้บอยด้วยน่ะ

MAC

น้องพลอยไม่ต้องกลัวนะครับเดี๋ยวมีพี่ลุงช่วยได้นะครับพี่ลุงเสียอย่าง ::Waiting:: ::Thankyou::

Alligator

ไอ้บอยนี้มันเลวจริงๆผู้หญิงเขาไม่เล่นด้วยเสือกใช้วิธีสกปรกใช้อำนาจบังคับจิตใจปัญหาใหญ่ขนาดนี้ลุงพลจะช่วยหมอพลอยยังไง

diamond1

ไอ้บอยนี่ท่าทางร้ายกาจเอาเรื่องเลย แล้วลุงพลจะช่วยหมอพลอยได้อย่างไรนะ

pizzahutcha