ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 19, 2019, 10:28:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Popeye5555

ระหว่างน้องอีฟ กับ บูกขวัญ ใครจะเสดตาลุงก่อนกันดี

Narakja Naka

Debaker Singlek

น้องอีฟมารู้เรื่องอีก คงโดนลุงพลแน่ น้องนาถจะจัดการแบบไหนนะ ส่วนน้องอุ๊ นี้ก็ไม่จำเลยนะ คงต้องให้ลุงพลจัดหนักอีกครั้งถึงจะหมดพิษภัย สมน้ำหน้าไอ้บอย มึงไม่รอดแน่คราวนี้

jchaiwut

teerawatc

นายบอยเริ่มได้บทเรียนแล้ว  แต่ตามจริงแล้ว ในชีวิตจริงนี่ ลุงพลชั่วกว่านายบอยนะครับ ข่มขืนเด็กสาวตั้งหลายคน ถ้าไม่ใช่เพราะเรื่องชาติที่แล้ว 

ป่านนี้คงโดนจับไปแล้ว   

au2000

สงสัยน้องอิ๊ฟจะเสร็จลุงอีกคน
ไม่น่ารอด
หมอพลอยกำลังจะพ้นทุกข์
บอยโดนคดีอย่างนี้

live20

จรัญ บุญชู

เจ้าบอยทำกับคนอื่นไว้เยอะ..คราวนี้โดนติดบ่วงไปด้วย..คงจะรอดยาก

ssaayynn

maeaow 001

chon101

samanlo ba

คราวนี้พระเอกสุดห่งอมเราจะจัดใครดีล่ะทีนี้

Supachok Tupsutti

สำหรับผม..ล็อคถล่มแน่ๆ..เดาไม่ออกเลยครับว่าใครจะเป็นรายต่อไป

kchumpot

ดูท่าทางน้องอีฟจะเป็นรายต่อไปแต่ใจก็ยังคิดถึงน้องขวัญอยู่นะครับเมื่อไรจะได้เปิดน้องขวัญเสียทีจะได้เตรียมกระดาษทิชชูใว้เยอะๆ

noker

น้องนาถคงใช้แผนแบบน้องอุ๊เพื่อจะปิดปากน้องอีฟแน่ๆ